Payinclick __ RB 150% ngay lập tức khi có yêu cầu . Hỗ trợ thêm 10 mem Up . Mỗi mem từ 1-1.5$

modungcong

Senior
Reactions
62
MR
0.002
Cập nhập reg ngày 31/5 , những anh em nào được chuyển UPLINE chú ý click lại nha !!!!!!!!!!

Rất vui vì các bạn REG đã click đều , hi vọng là các bạn duy trì giống thế này. Cần tuyển thêm 10 mem nữa , hỗ trợ up 100%

Link ĐK : http://www.payinclick.com/?ref=bachcottinh

RB 150% khi có yêu cầu . Các bạn ủng hộ mình với nha. Hi vọng khoảng 7 ngày nữa có thể nhận đc 150$ từ site này.
Các bạn REG để lại thông tin và yêu cầu RB tại Topic này. Bạn nào cần Upgarde thì pm congsoledad để mình hỗ trợ tiền up lên nhé . Thanks

Các ban Reg chú y Upline là bachcottinh nha , hiện tại một số bạn đã reg nhưng mình ko nhận được . Vậy khi đk các bạn hãy nhìn kĩ dòng UPLINE là ai nhé . Thanks !!

Hiện tại có 1 số bạn bị lỗi UPLINE và contact đã đwowcj đổi UPLINE là bachcottinh
Các bạn contact theo mẫu này nhé :

content: Upline problem !!
Messege:
i register on referer link of bachcottinh
but after i registed ,my upline is payinclick
I have received from bachcottinh $2 to upgarded my account
please change my upline and move me to downline of bachcottinh
thanks and regards

Các bạn lưu ý : Những bạn reg và tự up có thể yêu cầu RB ngay lập tức , còn những bạn được mình hỗ trợ 100% UP thì đợi có proof nhé.

Last edited by a moderator:
Các ban Reg chú y Upline là bachcottinh nha , hiện tại một số bạn đã reg nhưng mình ko nhận được . Vậy khi đk các bạn hãy nhìn kĩ dòng UPLINE là ai nhé . Thanks !!

có nguy hiểm quá ko vậy 150$ nhiều quá sợ nó ko cho rút ý

Đã đc chủ thớt hỗ trợ tuyệt vời :D sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ để nhận bonus :D

Attachments

76.4 KB · Views: 28
mình reg cho bạn rồi, lúc register nó có ghi tên bạn rõ ràng, nhưng reg xong vô upline thì ko thấy tên bạn. Mình nghĩ site có vấn đề đó, bạn coi lại xem sao

uhm , các bạn nên contact để admin đổi upline lại , vì có rất nhiều bạn reg theo link của mình và mình tài trợ up , nhưng cuối cùng không thấy reg ở đâu . site nàu bị lỗi ở chỗ UPLINE , mong các bạn contact để được đổi lại UPLINE

Thanks thiensuvoly .
Thông báo các bạn reg nhé : các bạn xem kỹ UPLINE có phải là của bachcottinh ko nha , nếu ko phải mà là upline của payinclick thì các bạn cần contact theo mẫu này nhé
"i register on referer link of bachcottinh
but after i registed ,my upline is payinclick
I have received from bachcottinh 2$ to upgarded my account
please change my upline and move me to downline of bachcottinh
thanks and regards

Hiện tại có 1 số bạn đã thay đổi được UPLINE rồi , các bạn nào bị lỗi hãy contact như trên nhé , thanks nhiều

Up một nhát nhé . tham gia ủng hộ nào các bạn

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week