Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
đúng là member dạo này tăng lên ít thật và cái thằng nikolai cứ chạy mãi lúc đầu. dường như site đang tới thời kì bão hòa thì phải :) không biết khi nào thì nó die nữa đây :D

Chia sẻ với bạn, thấy mỏng manh quá! Mà không biết sao thớt post có 1 proof nay khá lâu rồi mà sao không thấy post thêm cái mới?

Riêng tôi thì ngày mai sẽ đủ min rút acc đầu tiên, nhưng phải đến thứ Tư tuần sau mới cho rút, và nhiều nhứt là 10 ngày sau nữa mới có proof, vị chi là 14 ngày nữa mới có proof! Ôi sao mà lâu quá, mòn mỏi quá!

Riêng tôi thì ngày mai sẽ đủ min rút acc đầu tiên, nhưng phải đến thứ Tư tuần sau mới cho rút, và nhiều nhứt là 10 ngày sau nữa mới có proof, vị chi là 14 ngày nữa mới có proof! Ôi sao mà lâu quá, mòn mỏi quá!
ủa nghĩa là site chỉ cho rút vào thứ tư hàng tuần thôi hả thảo vy32? chứ không phải mình muốn rút ngày nào cũng dc àh?
sao càng ngày thấy site đưa ra nhiều quy định kì quặc thế nhỉ :( không biết nó còn đưa ra quy định gì nữa không?
kiểu này chắc đánh nhanh rút lẹ không nó die sớm :D

định mua 1 acc chơi với ae mà sao nghe chán thế :(
theo mình thì bạn đừng nên mua vào lúc này. vì site chưa ổn định lúc trước pay thì nó báo sau 4 ngày giờ pay nó lại báo 10 ngày. không biết sau này nó có ổn định là 10 ngày nữa hay không. còn nữa lượng member lúc trước thì tăng lên chóng mặt mà giờ thì tăng lên chậm. mà người bán acc thì giá toàn trên trời, đầu tư vào không kẻo mất cả chì lẫn chài. Với lại như thaovy32 nói là do vấn đề câu hỏi bảo mật với email không đổi đc sẽ gây phiền hà cho bạn lúc thay đổi info.

Last edited:
chờ đợi poof lần 2 thôi chứ biết làm sao

mới with đợi 10 ngày cơ
VL hôm trước bạn request có 24h là tiền về tới PM mà giờ đợi 10 ngày. hok biết sau này nó quy định tới bao nhiêu ngày nữa đây, đừng nói nó lại sửa giống như payofrewards thành 15 ngày luôn nhé :(

hôm qua dep vào 10$, chiều nay đi học về thấy nó chuyển sang VIP rồi chia lãi cho mình bên Unpaid Wallet luôn :p

nhiều người VN có poof rồi nhưng họ ko up thôi :D. Đã chơi thì đừng kêu la

đã thấy pay, k còn anh nicolai nữa rồi :)

Mà mình ko hiểu lắm, tại vào mmo mới hơn 1 tháng thôi,
Nghe mọi người cứ ca tụng zeek mãi, rồi bảo PNP này giống zeek ngày xưa, mình thấy PNP này chia lãi đâu có nhiều đâu, xấp xỉ 1%/day, zeek ngày xưa chắc cũng vậy, sao mọi người mê zeek quá vậy :p

Mà mình ko hiểu lắm, tại vào mmo mới hơn 1 tháng thôi,
Nghe mọi người cứ ca tụng zeek mãi, rồi bảo PNP này giống zeek ngày xưa, mình thấy PNP này chia lãi đâu có nhiều đâu, xấp xỉ 1%/day, zeek ngày xưa chắc cũng vậy, sao mọi người mê zeek quá vậy :p
1% 1 ngày còn chê thấp :). Mà pnp lãi trung bình 1,5% 1 ngày

chính xác là 1.5%/day cho 90 ngày nhé. Nhiều người có poof họ ko post vì họ muốn ăn 1 mình hút máu nó đã

mightyassets: 4%/day
topcapitalist: 2%/day
clixzor: 4%/day
AdClickExpress: 2%/day :rolleyes:
cậu lôi cái lãi của HYIP ra rồi so sánh thì cũng chịu cậu. Tuy cũng là đầu tư có tỷ lệ rủi co nhưng pvp đầu tư ít rủi ro thấp hơn HYIP nhiều. Bỏ 10$ ra dep vào PNP vẫn an toàn hơn bỏ 150$ dep vào HYIP nhiều :D. Còn ptc phải đi tuyển ref, click ads nữa :)

cậu lôi cái lãi của HYIP ra rồi so sánh thì cũng chịu cậu. Tuy cũng là đầu tư có tỷ lệ rủi co nhưng pvp đầu tư ít rủi ro thấp hơn HYIP nhiều. Bỏ 10$ ra dep vào PNP vẫn an toàn hơn bỏ 150$ dep vào HYIP nhiều :D

tại mấy sites đó nó khá bền (trừ thằng mightyassets ra) tính đến thời điểm hiện tại nên mình lôi nó vào thôi :rolleyes:

các site HYIP sống dai đếm đc trên đầu ngón tay thôi:oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back