Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
nhìn list pay của PNP nhảy liên tục, chắc site vẫn sống ổn :D

Mà mình ko hiểu lắm, tại vào mmo mới hơn 1 tháng thôi,
Nghe mọi người cứ ca tụng zeek mãi, rồi bảo PNP này giống zeek ngày xưa, mình thấy PNP này chia lãi đâu có nhiều đâu, xấp xỉ 1%/day, zeek ngày xưa chắc cũng vậy, sao mọi người mê zeek quá vậy :p
bác thích nhiều $ và nhanh gọn lẹ cứ qua HYIP chơi cho vui, 1 % mà đc chia ổn định là tớ hài lòng rồi :v

Mình đang cần PZ để add fund Fanbox nên định bán vài acc còn 12 ngày nữa UP, trên 180 Point. Bạn cần pm inbox thương lượng giá cả
180 point ai mua

2 hôm trc upgrade lên silver, đã hưởng lãi dc 2 ngày ngon ơ :p

Mình ref cho ông này mà giờ tìm topic của ông ta ko có nữa,ko biết làm sao lấy rb đây :( sao mod xóa bài vậy nhỉ,lâu ko vào 4r
Your Sponsor : makemoney
Sponsor Email : [email protected]

Mình ref cho ông này mà giờ tìm topic của ông ta ko có nữa,ko biết làm sao lấy rb đây :( sao mod xóa bài vậy nhỉ,lâu ko vào 4r
Your Sponsor : makemoney
Sponsor Email : [email protected]

chia buồn cùng bạn mình cũng ref cho ông này xui ghê :( ổng dính vụ scam gì đó rồi bị ban nick luôn , mấy hôm trước gửi mail hỏi vụ này thấy ko thèm trả lời luôn , chán thật đúng là lòng người khó đoán gian hồ hiểm ác

tiền lại về nè bà con
12:32 19.10.13 Receive 38074738 U5565081
partnerspay +38.95 39.00 Received Payment 38.95 USD from account U5565081.

Phí rút mất 5%. Nó lại tính phí 5% nữa thánh 10% mới về đc đến nơi. VL quá. thành 10% phí :(

pay khá nhanh đấy chứ, dự là site sắp hot :D

Ai nâng cấp báo danh để mình check RCB nhé. Phí cao quá 10%

tiền lại về nè bà con
12:32 19.10.13 Receive 38074738 U5565081
partnerspay +38.95 39.00 Received Payment 38.95 USD from account U5565081.

Phí rút mất 5%. Nó lại tính phí 5% nữa thánh 10% mới về đc đến nơi. VL quá. thành 10% phí :(

Bạn chủ thớt rút ngày nào vậy?

Bác RCB cho em nhé :D
Mình đã RCB cho cậu rồi nhé. Hiện tại acc của cậu không còn hiện trên ref của mình, chắc cậu chơi nhiều acc của bị ban rồi đúng ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,268
Latest member
mathanhtrung3979

Most viewed of week

Most discussed of week