[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
có bác nào còn reg được acc adhexa không :oops: em thử 3 cái rồi vẫn không thấy email kích hoạt về

10vps 3$ rồi còn gì :v
Thằng này chắc request ít ít thôi, tuần trước request 20$ nó check ăn ban cmnr :confused: Thánh nào có proof request cao hơn show cho AE học hỏi :p

Thằng này chắc request ít ít thôi, tuần trước request 20$ nó check ăn ban cmnr :confused: Thánh nào có proof request cao hơn show cho AE học hỏi :p
mình cứ tà tà 6$ nó pay tất :v

multi acc ý bác nói là acc hitleap đó ạ? E thấy hình như bác chiến tất cả đều bằng hitleap :eek:
Mong bác sớm ra tút hướng dẫn cho mọi người nâng cao trình độ ạ
Multi acc nghĩa là chia nhỏ mà ăn 1 net. Nghe đồn Hitleap chiến cả GA mà trình độ của mình thì chưa tới mức đó :oops: Chắc khoảng cuối tuần này hoặc đầu tuần sau sẽ cho ra 1 tut bao gồm Setting Host , free sever tool thanhsp, tổng hợp lại net,... + 1 số tips chiến cho AE để dù 1 newbie cũng có thể bắt đầu chơi CPM :D Sau đó rửa tay gác kiếm :oops:

thằng này có ban ai bao giờ đâu nhỉ? bác giờ mới chơi à?
giờ mới động đến em nó mà reg mãi không được :oops: chắc là hết cho reg acc mới rồi :( biết mỗi em nó chiến được bằng hitleap mà giờ k reg được :(

Multi acc nghĩa là chia nhỏ mà ăn 1 net. Nghe đồn Hitleap chiến cả GA mà trình độ của mình thì chưa tới mức đó :oops: Chắc khoảng cuối tuần này hoặc đầu tuần sau sẽ cho ra 1 tut bao gồm Setting Host , free sever tool thanhsp, tổng hợp lại net,... + 1 số tips chiến cho AE để dù 1 newbie cũng có thể bắt đầu chơi CPM :D Sau đó rửa tay gác kiếm :oops:
Hay quá..hóng thánh :rolleyes::rolleyes:

thảo nào thấy cả ad GA trên 1 số trang treo hitleap :confused::confused:

vậy ngon quá nhỉ

cho mình hỏi rank alexa tầm 500k thì nên ăn 1 net 1 acc khoảng bao nhiêu thì ok nhỉ?

Inbox t chỉ :) Mấy b nào muốn biết cách tự tăng rank alexa nhanh chóng thì inbox nhé :) Chỉ cần trao đổi net ko có xuất hiện trong mmo4me r là đc :) Hoặc ssh :) Bảo đảm rank tăng rõ rệt chỉ sau 1 tuần :)

net chưa thấy share trong part1+2 thì có nhưng mình toàn ăn ban thì có trao đổi được ko? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week