[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Đại ca nào lập cái part 3 đi -.- Ông suongmu banned rồi sao sửa topic h :(
Cần sửa gì cứ pm mình để sửa . Không cần tạo thêm topic để tránh gây loãng box cũng như tôn trọng người đã share.
p/s: Sửa chữ kí trong vòng 24h nếu không sẽ banned cảnh cáo 3 ngày. Không sell vps khi chưa đóng bảo hiểm
.

@All: khi thấy ai sell vps , sell tut dưới dạng để chữ kí vui lòng bấm nút Report . Đó là nghĩa vụ cũng như quyền lợi để bảo vệ bạn khỏi nạn scam :oops:

Last edited:
Cần sửa gì cứ pm mình để sửa . Không cần tạo thêm topic để tránh gây loãng box cũng như tôn trọng người đã share.
p/s: Sửa chữ kí trong vòng 24h nếu không sẽ banned cảnh cáo 3 ngày. Không sell vps khi chưa đóng bảo hiểm
.

@All: khi thấy ai sell vps , sell tut dưới dạng để chữ kí vui lòng bấm nút Report.
lên chức mod lúc nào vậy bác . có site nào chỉ mình với đói quá

lên chức mod lúc nào vậy bác . có site nào chỉ mình với đói quá
Sites thì share ra hết đó bạn, quan trọng cách chiến của mỗi người. Chiến multi acc sẽ tốt hơn tập trung ăn bự 1 acc. Có thời gian mình sẽ viết 1 tut chia sẻ từ a-z !:oops:

Sites thì share ra hết đó bạn, quan trọng cách chiến của mỗi người. Chiến multi acc sẽ tốt hơn tập trung ăn bự 1 acc. Có thời gian mình sẽ viết 1 tut chia sẻ từ a-z !:oops:
mấy năm nữa bác :oops:

Bác chỉ e cách để bác tạo ra rank như thía đi, rồi e chỉ net cho mà chơi:D:D:D
Inbox t chỉ :) Mấy b nào muốn biết cách tự tăng rank alexa nhanh chóng thì inbox nhé :) Chỉ cần trao đổi net ko có xuất hiện trong mmo4me r là đc :) Hoặc ssh :) Bảo đảm rank tăng rõ rệt chỉ sau 1 tuần :)
Còn muốn săn domain rank cao hết hạn thì site này:
https://www.expireddomains.net

multi acc ý bác nói là acc hitleap đó ạ? E thấy hình như bác chiến tất cả đều bằng hitleap :eek:
Mong bác sớm ra tút hướng dẫn cho mọi người nâng cao trình độ ạ

adhexa nghe nói nhiều tiền quá nó ko pay hả mấy bác, mình đc pay 1 lần 55$ rồi, site treo đúng 3ads thôi.
giờ tính chơi đủ 150$ rồi reg acc mới, lấy code đem chèn lại site cũ -> acc mới đủ 150 thì chuyển tiếp.
Làm vậy có bị ban ko anh em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week