[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Sao mình click ads k mất BAP?

Không phải bạn click Ads mới mất BAP, mà khi ads hiện ra thì hệ thống đã tự động trừ BAP tương ứng rồi. Bạn có thể vào trong Point Log để xem nhé!
Tks cậu. cho mình hỏi DEP vào bằng PM được không? Cậu giải thích dùm vụ này với. Tại sao DEP vào mới đc Rút tiền?

Tks cậu. cho mình hỏi DEP vào bằng PM được không? Cậu giải thích dùm vụ này với. Tại sao DEP vào mới đc Rút tiền?

Hiện nay nó hổ trợ dep bằng PM và Ego, Còn về Paypal thì phải verify và dep bên MTV sau đó transfer qua PV
Bạn phải dep thì nó mới xác nhận dc loại ngân hàng mà nó thanh toán cho bạn. Hình thức này xuất hiện từ bên MTV rồi :D

đã reg: tuan99452

Lưu Ý
1) Khi vừa đăng ký thì hãy bắt đầu kiếm BAP để ads kiếm tiền có thể xuất hiện. Nhưng ads xuất hiện tùy từng thời điểm (Khi xuất hiện ads sẽ có 18h để tồn tại). Vì thế khi bạn có BAP mà ko có ads thì hãy đợi
2) BAP càng nhiều càng giúp bạn có dc nhiều ads và khả năng tái chế kiếm ads ngon tốt hơn
3) Bạn vào phần My Account trong menu và kéo xuống dưới để tìm hiểu tính năng Active nhé! Cái tính năng này chỉ dc kích hoặc khi bạn có 0.05$ trong tài khoản và 2k5 BAP. Việc kích hoạt này sẽ giúp bạn tăng tỷ lệ rate ads khi tái chế!

Upgrade Active!
Every single ad that recycled from now onwards, will be directed at their you, or another upgraded user, until you receive $1.00+ worth of recycled ads. That could be 200* $0.005 ads. Or if you're lucky, a single $10+ ad!

4) Bắt buộc phải dep tiền, ít nhất là 1$ (Khi dep xong bạn hãy tiến hành mua ads 1$ ở trong phần Buy Ads. Khi bạn mua Ads thì bạn sẽ dc cộng thêm 3k1 BAP). Vì dep xong thì phần withdraw mới xác nhận cổng thanh toán của bạn
5) Ads giá trị càng cao thì BAP trừ càng nhiều.
6) Ads tái chế mất 4 BAP. Nhưng bù lại khi ads tái chế xuất hiện bạn ko mất BAP cho ads đó nữa, dù ads đó giá trị lên tới 10$
7) Nếu bạn muốn tiền kiếm bên Paidvert sinh lời thì có thể transfer qua ví MTV của Mytrafficvalue.com (Bạn có thể dùng acc của Paidvert để login). và tiến hành đầu tư kiếm lời (Invest, Game, Buy/sell Share)
8) Muốn xem lại ads đã click thì vào Paid Ads -> Completed ads nó sẽ cập nhật hết các ads và rate bạn đã click, còn muốn xem số BAP bị trừ bạn có thể vào Point Log để biết
9) Khi tiến hành xem bất kỳ 1 ads nào thì tuyệt đối ko tắt trang có 3 khung thông tin bắt mình nhập vào. Hoặc mở liên tiếp các ads khác
10) Cheat = Banned
11) Ads đã dc tái chế sẽ có biểu tưởng riêng trong khung ads

12) Nếu bạn dùng PM thì tốt nhất bạn nên transfer tiền từ PV qua MTV rồi từ ví MTV bên trang Mytrafficvalue.com transfer lần nữa qua ví PM và rút về sẽ ko bị mất phí. Tuyệt đối không transfer PV -> PM trong Paidvert. Vì ko được transfer ngược lại đâu.
13) Phải nhớ ngày tháng năm sinh lúc đăng ký, vì lúc rút tiền nó yêu cầu xác mình ngày tháng năm sinh.
14) Mình ko nhận dc 10% tiền ref nếu tiền đó bạn dùng vào việc khác ngoài việc mua quảng cáo trên site! Vì thế mình sẽ ko RB số tiền này.

15) Để chắc chắn 100% là các bạn chỉ nhận dc các Ads có giá trị cao thì các bạn hãy dùng bộ lọc Ad Filter của PV. Giá cho 1 lần dùng hoặc thay đổi là 10$
Link: http://www.paidverts.com/member/open_banner/small/1929.html

Last edited:
Sao mình toàn ads 0.002$ nhỉ? ko thấy 0.05 hay 0.02 đâu cả :(

xác nhận vừa đc cái ad 0.13$ mà vui quá click luôn quên chụp hình, thanks chủ thớt đã đã trả lời thắc mắc của mình trong thời gian qua

xác nhận vừa đc cái ad 0.13$ mà vui quá click luôn quên chụp hình, thanks chủ thớt đã đã trả lời thắc mắc của mình trong thời gian qua
Muốn xem lại ads đã click thì vào Paid Ads -> Completed ads nó sẽ cập nhật hết các ads và rate bạn đã click, còn muốn xem số BAP bị trừ bạn có thể vào Point Log để biết

52 ads 0.002$, click mất thời gian, không auto được, $ ít, sau lại phải dep $ vào mới rút được
ads cao còn được chứ thế này thì lượn cho lành

52 ads 0.002$, click mất thời gian, không auto được, $ ít, sau lại phải dep $ vào mới rút được
ads cao còn được chứ thế này thì lượn cho lành
Lúc hên lúc xui bạn à :) Bạn ko thích bạn có thể tái chế hết số ads đó :) Để kiếm ads rate cao hơn, Hiếm có site nào mà hàng ngày bạn kiếm ~0.1$ như thế đâu nhé!.
Newbie thì ai mà chẳng bước lên từ nhưng đồng lẽ =))

Lúc có thì than, ko có thì cũng than T_T chẳng hiểu nỏi giới trẻ! Kiểm tra hết coi dc bao nhiêu ads rate cao, còn nếu thấy thấp quá thì tái chế, 0.002$ là ads trung bình rồi. Click hết cũng dc 0.12$ còn gì :|

Mod nào move bài của mình thế
Đây là site dạng PTC & Investment chứ không phải dạng như Neobux hoặc các site buxgen khác đâu
! Move thế chưa hợp lý đâu nhé!
Đề nghị dời về phần Other dùm

12) Nếu bạn dùng PM thì tốt nhất bạn nên transfer tiền từ PV qua MTV rồi từ ví MTV bên trang Mytrafficvalue.com transfer lần nữa qua ví PM và rút về sẽ ko bị mất phí
13) Phải nhớ ngày tháng năm sinh lúc đăng ký, vì lúc rút tiền nó yêu cầu xác mình ngày tháng năm sinh.

Min rút PM bên MTV là bao nhiêu vậy bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week