Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
Không biết có đúng không, nhưng hình như sau giờ vàng là ID "không có invi" tính rate 0.5/1000 hình hay sao ý nhể ???
1ID = 1.23 speed !!!

mấy ông log server j vậy ... sao tui pixandprofit chậm quá trời
Nếu chậm quá so với mọi người thì ông nên xem lại mạng, xem có down ốc hay xem ếch không, nếu có thì tắt đi. Nếu xài chung mạng thì rút hết dây của bọn hàng xóm ra. Nên mua private proxy ở trang nào ngon. Sau một loạt động tác trên đảm bảo ông sẽ như hoặc sẽ hơn mọi người :D

Ngay từ khi Captcha xuất hiện, thì các chú trẻ trâu đã bắt đầu tìm cách code tút auto, scan này nọ. Nhưng nên nhớ,chưa bao giờ các chú ấy thành công khi captcha liên tục thay đổi độ phức tạp.

12h trưa, Proxy free nên load quá cùi...
XD, PP 23id

Nếu chậm quá so với mọi người thì ông nên xem lại mạng, xem có down ốc hay xem ếch không, nếu có thì tắt đi. Nếu xài chung mạng thì rút hết dây của bọn hàng xóm ra. Nên mua private proxy ở trang nào ngon. Sau một loạt động tác trên đảm bảo ông sẽ như hoặc sẽ hơn mọi người :D
Ông này để chữ kí cứ như là thánh, Quy luật cái quái gì?

không biết phải pix đền bù hay không
chứ tối qua làm đc 1.8 sáng nay làm đc 0.5 mà giờ nó lên 3.5
hôm trước có đánh 1k2 pixtyper :))

Ông này để chữ kí cứ như là thánh, Quy luật cái quái gì?
Ồ nick chính là nick nào đấy ??? clone vào đây gây sự à ??? Không biết quy luật thì để người khác viết hộ cho !!! Ngồi im mà nghe !!!
không biết phải pix đền bù hay không
chứ tối qua làm đc 1.8 sáng nay làm đc 0.5 mà giờ nó lên 3.5
hôm trước có đánh 1k2 pixtyper :))
Nếu đánh pixtyper thì chỉ có mất trắng, chưa thấy trường hợp đền bù nào cả !!!

Ồ nick chính là nick nào đấy ??? clone vào đây gây sự à ??? Không biết quy luật thì để người khác viết hộ cho !!! Ngồi im mà nghe !!!

Bọn trẻ bây giờ bá đạo thật, chẳng xem ai ra gì, có chút ít hiểu biết mà cứ nghĩ mình pro.
1. Anh không clone nick. Anh chỉ dạo qua mmo4me xem tình hình anh em VN kiếm cơm ổn ko thôi, Tạt qua box Cạp thấy chú não ngắn nhất mà nói nhiều nhất nên anh muốn khuyên chú em vài câu.
2. Anh ko rãnh để ngồi cạp nhưng người quen nhờ hướng dẫn cạp nên anh test xem các dự án hiện tại thế nào.
3. Gây sự gì với đứa như chú em? Nhìn cái cmt " Nếu đánh pixtyper thì chỉ có mất trắng, chưa thấy trường hợp đền bù nào cả !!" của chú thì hiểu trình nghiệp dư cỡ nào. Chú theo nghiệp Captcha chưa đủ lâu để chứng kiến những server Pix bị lỗi và những bất ngờ của Pix.
Lời kết : Khuyên chú em nói ít và dùng não nhiều hơn, quan trọng nhất là biết người biết ta. Thằng giỏi thật sự sẽ ko đi cạp kiếm cơm đâu chú em à!!

ừ đúng rồi. 1k2 này là đánh lâu rồi... tự nhiên thấy đc + thêm 1k2 :))
1id 0.5

Bọn trẻ bây giờ bá đạo thật, chẳng xem ai ra gì, có chút ít hiểu biết mà cứ nghĩ mình pro.
1. Anh không clone nick. Anh chỉ dạo qua mmo4me xem tình hình anh em VN kiếm cơm ổn ko thôi, Tạt qua box Cạp thấy chú não ngắn nhất mà nói nhiều nhất nên anh muốn khuyên chú em vài câu.
2. Anh ko rãnh để ngồi cạp nhưng người quen nhờ hướng dẫn cạp nên anh test xem các dự án hiện tại thế nào.
3. Gây sự gì với đứa như chú em? Nhìn cái cmt " Nếu đánh pixtyper thì chỉ có mất trắng, chưa thấy trường hợp đền bù nào cả !!" của chú thì hiểu trình nghiệp dư cỡ nào. Chú theo nghiệp Captcha chưa đủ lâu để chứng kiến những server Pix bị lỗi và những bất ngờ của Pix.
Lời kết : Khuyên chú em nói ít và dùng não nhiều hơn, quan trọng nhất là biết người biết ta. Thằng giỏi thật sự sẽ ko đi cạp kiếm cơm đâu chú em à!!

Ừ !!! cho ông làm anh, tình tôi hiền lắm, thích làm anh thì tôi sẽ gọi bằng anh. Nhưng để người khác nể là "anh" thì phải làm một cái gì đó giúp ích cho mọi người, mới xứng đáng làm "anh".

1/ Vâng !!! Không một kẻ newbie vừa lập nick nào lại dạo chơi qua box mmo4me mà phát biểu như ông anh cả !!! Chắc chắn là một trong các phần tử đã và đang "ra đảo chung thân" vượt biển về đây thì đúng hơn. Não tôi ngắn !!! Ừ !!! Ít ra thì cũng đủ để có thanh danh ở cái topic này: đẹp zai, hào hiệp, luôn luôn giúp đỡ và yêu mên mọi người, tích cực tham gia xây dựng bài và đóng góp gạch đá xây nhà mới cho topic !!!

2/ Ai bắt ông anh khai về việc có người nhờ test hay không đâu ??? Chưa đổ tội mà đã tự kêu oan à ???

3/ Vâng nhìn cái cmt của chú anh là biết được chú anh là loại "đầu to mà óc bằng quả nho" "ăn cháo xong là đá bát". Chắc một thời cũng gõ captcha pix xong về sau kiếm được việc khác ngon hơn, nên giờ khinh những người gõ captcha như bọn tôi thiếu não chứ gì. Lại còn bày đặt "chưa đủ lâu để chứng kiến những server Pix bị lỗi và những bất ngờ của Pix". Thế cho ông anh test cả ngày với server pixtyper đấy xem tôi có nói sai không ??? Hả ông anh "chuyên nghiệp" !!!

Kết luận: Đừng vào đây chửi captcha bọn tôi thiếu não, đừng nói rằng chỉ những thằng ngu mới đi làm captcha !!! Bọn tôi cũng có người này, người kia, vì cái này hoặc vì cái kia mà phải làm cái nghề này. Nhưng chắc chắn một điều rằng không ai trong chúng tôi khinh nghề này cả !!!

Last edited:
Ừ !!! cho ông làm anh, tình tôi hiền lắm, thích làm anh thì tôi sẽ gọi bằng anh. Nhưng để người khác nể là "anh" thì phải làm một cái gì đó giúp ích cho mọi người, mới xứng đáng làm "anh".
Kết luận: Đừng vào đây chửi captcha bọn tôi thiếu não, đừng nói rằng chỉ những thằng ngu mới đi làm captcha !!! Bọn tôi cũng có người này, người kia, vì cái này hoặc vì cái kia mà phải làm cái nghề này. Nhưng chắc chắn một điều rằng không ai trong chúng tôi khinh nghề này cả !!!
Ôi, nản với thể loại này, ai nói khinh captcha. Mới nhắc tên này dùng não nhiều hơn là nó đã phạm sai lầm rồi.
Thôi, ko nói nữa. Chú em chưa đủ tầm. Còn về chia sẻ .... hỗ trợ này nọ thì tui rất muốn hấp dẫn và đẹp chai như chú em nhưng thật sự ko rãnh. Thời sv tui đã từng cạp xuyên đêm nên ko có khái niệm khinh nghề này. Tui nói ở trên là khinh chú đó. Hiểu chưa, tui còn khen chú quá ngu nữa kìa.

Ôi, nản với thể loại này, ai nói khinh captcha. Mới nhắc tên này dùng não nhiều hơn là nó đã phạm sai lầm rồi.
Thôi, ko nói nữa. Chú em chưa đủ tầm. Còn về chia sẻ .... hỗ trợ này nọ thì tui rất muốn hấp dẫn và đẹp chai như chú em nhưng thật sự ko rãnh. Thời sv tui đã từng cạp xuyên đêm nên ko có khái niệm khinh nghề này. Tui nói ở trên là khinh chú đó. Hiểu chưa, tui còn khen chú quá ngu nữa kìa.
Thôi mời ông anh đi khẩn trương !!! Nơi này không phải nơi để ông anh muốn nói ai thì nói, muốn chửi ai ngu thì chửi. Ừ thì chấp nhận lời khen của ông anh, ừ thì tôi ngu, cũng được !!! Tôi chả quan trọng, miễn là lời tôi nói ra, kinh nghiệm tôi truyền đạt vẫn có người lắng nghe và thank là được !!! Sống và làm việc theo luật pháp, post bài hay nói chuyện cũng phải nhìn xem nơi này là nơi nào !!! Đây không phải là nơi để thảo luận ai ngu, đây là nơi để post tình hình dự án pix !!!

Bác Bao + Đờ mên đâu rồi vào xử mấy trường hợp này. Làm loãng page này hết.
Hoan nghênh tinh thần up tình hình của bác Doivodoigame. Nhưng bác nói ít 1 tí. bác nói nhiều quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week