Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
nge đồn cạnh nhà mod themen có ông trúng số cả tỷ, themen định đi cướp, từ giã captcha, nếu cướp đc thì bạn nào đăng ký cùng mình đi trấn lại của themen thì giơ tay, yên tâm, có bị công an gọi thì themen gánh cả rồi, themen cũng ko bit thằng nào cướp mà report, ai đăng ký nhanh ko themen cướp đc, giấu đi thì ăn cám

nge đồn cạnh nhà mod themen có ông trúng số cả tỷ, themen định đi cướp, từ giã captcha, nếu cướp đc thì bạn nào đăng ký cùng mình đi trấn lại của themen thì giơ tay, yên tâm, có bị công an gọi thì themen gánh cả rồi, themen cũng ko bit thằng nào cướp mà report, ai đăng ký nhanh ko themen cướp đc, giấu đi thì ăn cám
Hình như ông post nhầm topic ... Mới cả ông đừng kéo anh em lên đảo cùng ông chứ ... Ngậm máu phun mod là chết đấy !!!

Có ai bị như mình ko,mỗi lần logout 1 acc là cái soft nó lỗi stop working văng ra luôn :v

Đang gõ 1id/1.5 speed ngon lành,ức chế thật :(

Có ai bị như mình ko,mỗi lần logout 1 acc là cái soft nó lỗi stop working văng ra luôn :v

Đang gõ 1id/1.5 speed ngon lành,ức chế thật :(

Trường hợp bị stop working và bắt buộc thoát soft chỉ xảy ra khi: "đang làm" mà log out hoặc log in 1 ID nào đó !!! Log out thì chắc chắn 100% bị, còn log in 50/50 !!! Sau vài lần như thế là bạn có thể "đắp chiếu" ID được rồi đấy :D

Group của mình bị gì mà khi thanh toán xong tiền ngày hôm nay nó ko trừ trong balance mà vẫn để vậy cộng tiếp tiền vào :v. Giờ lên mười mấy $ rồi. Pix thưởng cho công lao động chăng? :v

xin tí tình hình mấy bạn, sẵn hỏi xíu, ngoài pityper có sever nào bị trừ và âm code ko mới bị nữa dù ko có đánh pixtyper :(

Group của mình bị gì mà khi thanh toán xong tiền ngày hôm nay nó ko trừ trong balance mà vẫn để vậy cộng tiếp tiền vào :v. Giờ lên mười mấy $ rồi. Pix thưởng cho công lao động chăng? :v

Cái gì thế @@.. Xin tý Proof cho nóng :D

OH NO, BỊ BANN :(( HẾT TRỪ CODE LẠI BỊ BANN, 4 ĐÊM THỨC TỚI SÁNG CÒN DC 5.5$ MÁ ƠI TỨC QÁ :((

Trời à. Làm ngày nào thanh toán ngày ấy đi chứ. Để dồn làm gì để khi bị ban trừ sạch tiền oan.
@Shippou9x: Không chụp balance và số tiền pix thanh toán ngày hôm nay trong cùng 1 khung hình đc nên chẳng thể post proof :v

2 phút gõ được 53 captcha => tốc độ là 26.5 sp/9 ID <=> 2.94 sp/1 ID !!!
70% code 1 chữ, 20% code 2 chữ, bác sỹ 10% !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week