Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
Gõ Liên tục 3h :p sấp tu thành Chánh quả rồi :D

11 phút gõ được 220 captcha => tốc độ là 20 sp/16 ID <=> 1.25 sp/1 ID !!!
40% code 1 chữ, 60% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

Gõ Liên tục 3h :p sấp tu thành Chánh quả rồi :D

Hình như mọi người góp ý mà ông ko chịu nghe thì phải ??? Hình của ông up lên với tính chất khoe khoang rất cao chứ ko phải là up tình hình, nếu mà khoe khoang thì nên theo chân captchater vào box Chat làm một topic cho nó hoành tráng !!!

Phát cuối update cùng đôi lời cảm xúc: để ý thấy rằng từ khi mình nghỉ update cho đến giờ thì hầu như ban ngày rất ít người update (nhất là sau 10h) buổi tối thì lèo tèo, buổi đêm cũng thế. Lâu dần cũng ngứa nghề nên hôm nay cũng xả chút hình để kéo dài topic, hy vọng sẽ nhanh chóng thay mái nhà mới :D
5 phút gõ được 75 captcha => tốc độ là 15 sp/14 ID <=> 1.07 sp/1 ID !!!
20% code 1 chữ, 80% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

10 id speed 12 nhe. Sáng nay gõ từ 2h-9h được 9000 code, lúc bắt đầu thì 1.0xx$ đó, gõ xong thì chỉ còn 0.9$ nhưng không bị band. Chờ mãi đến giờ vẫn ko thấy tiền lên, log acc vô test thử 100 code thì vẫn lên tiền 0,98$, trước giờ chưa gặp cái này bao giờ, anh em có ai bị không, cách đây 2 ngày thằng bạn mình kể cũng bị mất 3$ và trừ ít tiền nhưng mình ko tin, chán quá các bác ạ :(

Last edited:
bi band moi tru 3$ chu.sao go 100code ma no co 0.91 nhi...vai

0.98 ạ :( mất niềm tin vào thế giới loài người quá :((
gi ma mat niem tin vao the gioi loai nguoi ghe gom vay, sever no bi loi ma tieu cuc the bac

10 id speed 12 nhe. Sáng nay gõ từ 2h-9h được 9000 code, lúc bắt đầu thì 1.0xx$ đó, gõ xong thì chỉ còn 0.9$ nhưng không bị band. Chờ mãi đến giờ vẫn ko thấy tiền lên, log acc vô test thử 100 code thì vẫn lên tiền 0,98$, trước giờ chưa gặp cái này bao giờ, anh em có ai bị không, cách đây 2 ngày thằng bạn mình kể cũng bị mất 3$ và trừ ít tiền nhưng mình ko tin, chán quá các bác ạ :(
Hiện tượng của server pixtyper !!! Lâu nay bạn ko gõ captcha đúng ko ???

tat ca proxy deu bi sory try again...haizz....nan cho pix

đang có hiện tượng lặp code ai làm nên cẩn thận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk