Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
Đã lâu lắm rồi mới về lại mái nhà xưa, hôm nay vô tình ngồi cafe nghe mấy cậu sinh viên bàn captcha mà nhớ thời còn đói kém mới vào mmo gõ captcha quá, và nhớ cái soft captcha, nhớ những ngày các newbie pm để support soft xài free, rồi bị cuốn vào công việc, việc cty, viêc gia đình, ko còn đủ sức lực để nuôi soft cho ae xài, khá là buồn vì điều đó. Sắp cuối năm rồi, chúc anh chị em kiếm dc nhiều xèng ăn tết với gia đình nhé.

Đã lâu lắm rồi mới về lại mái nhà xưa, hôm nay vô tình ngồi cafe nghe mấy cậu sinh viên bàn captcha mà nhớ thời còn đói kém mới vào mmo gõ captcha quá, sắp cuối năm rồi, chúc anh chị em kiếm dc nhiều xèng ăn tết với gia đình nhé
Cũng muốn kiếm quá mà dạo này PIX chán quá... chậm vô đối, add ID đến mệt rồi vào lại die...

Đã lâu lắm rồi mới về lại mái nhà xưa, hôm nay vô tình ngồi cafe nghe mấy cậu sinh viên bàn captcha mà nhớ thời còn đói kém mới vào mmo gõ captcha quá, sắp cuối năm rồi, chúc anh chị em kiếm dc nhiều xèng ăn tết với gia đình nhé

Một thời bubu :D

đang lặp code kinh wa' nhiều khi tới 5 lần 1 hình . 33ID tốc độ 18~19.
Anh em cẫn thận coi chừng bị xút ráng náng lại chờ chút hãy làm .

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week