Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
Haiz chán, load cứ như phân ý :(

@@ có ai chơi sever pixprofit bị diss liên tục kô ! hay do proxy ta:confused:

1 ID 0,6 sp càng lúc càng giảm, còn disconect + protocol + time out thì 10s bị 1 ID :) sv pixandprit :) tính vào hỏi xem có ai bị giống ko với lại chuyển wa pixprofit mà bác trên nói thế thì thôi đành đi ăn chút quay lại :)

hết dis chưa các bác @@

1 ID 0,6 sp càng lúc càng giảm, còn disconect + protocol + time out thì 10s bị 1 ID :) sv pixandprit :) tính vào hỏi xem có ai bị giống ko với lại chuyển wa pixprofit mà bác trên nói thế thì thôi đành đi ăn chút quay lại :)
:oops: cả tháng làm việc giờ được một ngày nghỉ. kiếm thêm tí cháo mà
nó như vầy thì

[/URL][/IMG]

nãn quá T.T Proxy thì cả chục cái mới log được 1 cái . Vô thì toàn Connect . gõ được có 3 4 acc cũng bị dis hết . :'(

Tình hình là 2h40 rồi, mình mới log vào thữ 10 acc vào sv P&P bấm play 1 phát thì toạn bộ connect fall kể cả ID sài IP 9 :), bác nào còn đang trong sv P&P mà vẫn gõ đc thì chút 3 giờ dành ít thời gian ra đây comfim giúp mình phát để tiếp tục vào làm :(
Ai đang có ý log vào thì thử server PP or standalone xem nếu đc thì cho lên đây phát :)

5 ID speed 11.8 ... Log gan chuc ID deu bi connect het

các bạn có thấy dạo này load chậm k? lúc trước 11h tới sáng cực nhanh!! h gần 3h mà 15id speed 8! các bạn có biết giờ nào nhanh nữa k !huhu đói quá r

anh em log vào sever standalone làm việc nhé
[/URL][/IMG]

mới đổi dàn cũ đó :D

Có vẽ đang load nhanh . 5 ID speed 13

:D không pé nào connect load 20 id là full speed rồi

:confused: chrome tớ up hình sao nó không hiện ta @@ sever standalone nhá mọi người không connect and time out nhanh gấp 2 sever khác

:confused: chrome tớ up hình sao nó không hiện ta @@ sever standalone nhá mọi người không connect and time out nhanh gấp 2 sever khác

Nghe theo lời bác vậy :))

sever đó ban ngày load ôn k bạn?thằng AD cũa mình k cho xái sever đó :(
sever nào làm cũng được hết . cứ test sever nào lên code ở blance là lên tiền . chứ hiện tại sever pix thằng nào lâu lâu cũng khùng như nhau hết.
mới gõ 30' lại bị protocol ở sv standalone nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week