Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
30 sp 27

ngoài lề dạo này mạng VNPT cùi quá xem film ở các web , youtube mà load ko nổi mở mạng lên chả bjk làm j
Có ai xài viettel cho hỏi captcha có ngon ko để mình đổi qua viettel xài

30 sp 27

ngoài lề dạo này mạng VNPT cùi quá xem film ở các web , youtube mà load ko nổi mở mạng lên chả bjk làm j
Có ai xài viettel cho hỏi captcha có ngon ko để mình đổi qua viettel xài

Mới dưới đất chui lên à bạn? Đang bị đứt cáp ngoài biển mà. Giờ mạng nào cũng chập chờn hết cả thôi. Bạn vẫn làm được pix là may mắn rồi đấy.

Mới dưới đất chui lên à bạn? Đang bị đứt cáp ngoài biển mà. Giờ mạng nào cũng chập chờn hết cả thôi. Bạn vẫn làm được pix là may mắn rồi đấy.

Ơ mình biết chứ ... nhưng mấy thằng bạn mình xài viettel xem phim vẫn bình thường chả có liên quan j cả
Nên mình mới hỏi là có ai làm mạng Viettel làm captcha có ngon ko
Để mình chuyển mạng

Ơ mình biết chứ ... nhưng mấy thằng bạn mình xài viettel xem phim vẫn bình thường chả có liên quan j cả
Để mình chuyển mạng
m xài fpt thấy ko ảnh hưởng lắm, vẫn xem youtube bình thường, mấy trang film host nước ngoài ko xem trực tuyến được nhưng tải về tốc độ cũng khá, tầm 3/4 mọi hôm.

Để mình chuyển mạng
VNPT đây, vẫn xem phim bình thường, kể cả phim SE.............
Chắc tại diện ưu tiên,

Kết thúc giờ Pri !!! Nghỉ tay đi ngủ !!!
11 phút gõ được 250 captcha => tốc độ là 22.73 sp/10 ID <=> 2.27 sp/1 ID !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,085
Latest member
leon11011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week