• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
móa sáng này FPT rớt mạng 3 lần mỗi lần cách nhau 1 phút ...chả biết có bị ban không nữa... :binhsua159:
Ức chế ....
1id ~ 1sp ....
Ngồi chai đít mà được 2k5 code... :binhsua149:

vẫn như mọi tuần, chủ nhật là cái ngày load khủng khiếp nhất. mà cả tuần mình k làm được, tới ngày làm được thì..... :binhsua159:

38 id 32 sp. lâu lắm mới phải log 38id vào làm ban đêm @@

bit là ngủ tẹt ga ngày chủ nhật đc mà vì mình ko bon chen đc với mấy anh mấy c id cả nùi, ai cho con số cụ thể nếu e mún đc sp 24, cn e chỉ mong 24 là dc dồi, ai ai :binhsua141:

đang định log vào nhớ ra hôm nay là chủ nhật,hixhix,mấy hôm nay đã ko chiến được rồi hôm nay chủ nhật có mà ngóc đầu hóng code.em xin bỏ cuộc,nhường các bác

load chậm quá...thôi đi chơi

bit là ngủ tẹt ga ngày chủ nhật đc mà vì mình ko bon chen đc với mấy anh mấy c id cả nùi, ai cho con số cụ thể nếu e mún đc sp 24, cn e chỉ mong 24 là dc dồi, ai ai :binhsua141:
muốn 24 thì log vào 50acc y cậu, hôm qua thứ 7, log 40 là speed có 20 ấy! haizz

Mình thì chỉ cần speed 24 là tốt lắm rồi.
37 id speed 24.

pro nào nghỉ tay xin cái tình hình 10h nào :binhsua166:

tawain, china, thailand, indo, korea, india..... La it' die nhat

tình hình load đã khá hơn nhanh chậm hơi thất thường do cap nãy h nên ko đo được tốc speed code bt ít bác sĩ
p/s ai cho hỏi pix còn tính id cũ ko vậy

tình hình load đã khá hơn nhanh chậm hơi thất thường do cap nãy h nên ko đo được tốc speed code bt ít bác sĩ
p/s ai cho hỏi pix còn tính id cũ ko vậy
Như nhau hết rồi bạn :D
Update 12 id speed 9.5 :binhsua162:

35id speed 30...... hix chậm dần rồi!

41id load tốt........ speed 30.

31 id speed 25, code các loại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads