[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
:binhsua146:gõ 5k nó tính cho 3k thôi móm =)) :binhsua146: ngồi bắt bet win đủ min ngày hôm nay -------------------- 25 ID full speed load cà dựt cà dựt

mình làm soft mà thấy hay bị load chậm và hay bị lỗi kết nối, pro nào chỉ mình port proxy nào thì tốt ko, mình dùng port 80, mà thấy hay bị lỗi kết nối nên load chẳng đc bao nhiêu

Qua 8h sáng 30id chưa lên nổi speed 24... và vẫn đang chậm dần... proxy die log đi log lại id đủ chết... :binhsua156:

chậm, rất chậm. 1id = 0.7 sp
25id vừa gõ vừa đọc tiểu thuyết:binhsua137:

Cũng bị tình trạng giống như Ngọc thạch , log 20 id thì 5 em die, qua 10 phút thì die tiếp 3 em, load rất chậm , enter bị delay , không biết ntn .

30 idd lam duoc ti con 20 idd đã vậy còn chậm não nề

Bạn có biết , trang nào có proxy ngon không vậy cho mình xin với , trước giờ mình toàn lấy rpoxy từ tool của bác tunvit

Có người ta cũng dìm hàng hơi đâu post lên đây cho bàng dân thiên hạ thì còn mần ăn gì rứa

8h50, hơn 20id, speed 15, proxy chết lạch bạch >>> nghỉ

Các bạn ơi cho mình hỏi, tài khoản mình log vào phần mềm XD tự dưng có vài tài khoản blocked. Cho mình hỏi có phải bị ban không. Tại thấy bên Bubu bị lỗi kết nối hoài, log qua XD bị cái thấy chứ blocked mau mau tắt luôn. Đánh 1 tuần bên Bubu chưa bị ban lần nào, vậy mà qua bên XD thì vô cớ bị ban.

chưa bị ban đâu bị khóa trong vòng mấy phút thôi. Mất kết nói là do proxy died

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,461
171,509
Latest member
SIEUTHITAIKHOAN

Most viewed of week