[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.

HyipTapsu

Banned
Reactions
118
MR
0.000
vậy phải phân biệt hoa thường với code 2 vế nữa ah xui the nhỉ hiiiiiiiiiiiiiiii :binhsua50:

bạn ơi Pix quy định thấy gi gõ đó gõ y như code ra phân biệt hoa thường, tuy rằng gõ ko phân biệt nó vãn tính đúng như nó vẫn ban cậu với lý do là cheat nhé

- - - Updated - - -

chĩnh xác luôn admin nó ban toàn lúc trưa tầm 1h:binhsua172:

Mình nói cá bạn nghe nè, Pix giờ nó học Theo Kolo sẽ ko ban gấp rút nữa, nó sẽ cứ từ từ mà check, thấy ID nào cheat là sút bất kể là cheat từ lúc nào nhé. nên ko tránh đc đâu cái này tg sẽ chứng minh.

Reactions
1,409
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
bạn ơi Pix quy định thấy gi gõ đó gõ y như code ra phân biệt hoa thường, tuy rằng gõ ko phân biệt nó vãn tính đúng như nó vẫn ban cậu với lý do là cheat nhé

Gõ ko phân biệt hoa thường chỉ tăng pri thôi! Ko ban nhé! Từ ngày có rate 1$ vào đêm khuya đến giờ đều gõ ko phân biệt! Chưa thấy ban em nào!

ngochoa318

Banned
Reactions
101
MR
0.000
code 2 vế nghiêng thằng bên thẳng mình còn gõ chử a chỉ gõ đúng bên nghiêng thôi mà nó còn không ban này. Gõ bên kolo rồi thấy code nào mà kolo nó phân biệt hoa thường thì qua bên pix gõ theo vậy thôi.
Mình nghĩ bị ban do xui 1 id ăn 1 cái tám giác 1 câu hỏi nhảm 1 cái tàu khựa liên tiếp 3 phát thế là thăng.
Tình hình tiền vẫn chưa mọc cánh bay hê hê:binhsua50:

vannam0808

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Gõ ko phân biệt hoa thường chỉ tăng pri thôi! Ko ban nhé! Từ ngày có rate 1$ vào đêm khuya đến giờ đều gõ ko phân biệt! Chưa thấy ban em nào!
mình thấy ông HyipTapsu nói đúng đấy chứ, nó chưa ban thồi từ từ rồi nó check acc sẽ ban, cứ gõ đúng cho chắc
tình hình sao rồi mấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week