• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
1id-1speed :binhsua14:

bên ta 2id mới dc 1sp
nhưng ko thành vấn đề , 1gr thủ sẵn 200id con rồi :-"

đang load kiểu chậm-nhanh-nhanh-chậm , nhanh toàn lúc tràn ra code dài 2 vế :))

lúc này pix sao sao nhỉ.toàn nhanh chậm thất thường. timeout hoài. haizz. Ai gõ cho e cái tình hình. thankz

chán quá load kiểu này nãn thiệt 35ID speed k lên nổi 25 proxy thì die liên miên chưa bao giờ thấy pix nãn như bgiờ

mấy bác mấy thím làm ơn, pix nó có ra chậm thì đành, mỗi khi nó ra chậm là mấy bác log thêm acc, mà thiếu proxy là mấy bác đi kiếm, riết rồi trùng nhau nó error từa lưa. Nếu mấy bác muốn biết cái proxy mình lấy đã có ai đang dùng chưa thì làm ơn ping phát để biết dùm e ="=. sr vì e hơi bức xúc. Nếu bác, thím nào ko có như thế thì cho e xin lỗi trước, chứ tiền thì ai ko cần mấy bác, thím cứ log proxy bừa như thế thì ko chỉ ng đang dùng proxy đó bị error mà ngay chính mấy bác, thím cũng bị mà, vậy sao ko ping nó trk 1 phát rồi hãy dùng >">

mấy bác mấy thím làm ơn, pix nó có ra chậm thì đành, mỗi khi nó ra chậm là mấy bác log thêm acc, mà thiếu proxy là mấy bác đi kiếm, riết rồi trùng nhau nó error từa lưa. Nếu mấy bác muốn biết cái proxy mình lấy đã có ai đang dùng chưa thì làm ơn ping phát để biết dùm e ="=. sr vì e hơi bức xúc. Nếu bác, thím nào ko có như thế thì cho e xin lỗi trước, chứ tiền thì ai ko cần mấy bác, thím cứ log proxy bừa như thế thì ko chỉ ng đang dùng proxy đó bị error mà ngay chính mấy bác, thím cũng bị mà, vậy sao ko ping nó trk 1 phát rồi hãy dùng >">
ping kiểu gì hả bạn???
mình không biết bày cho mình và mọi người với, chắc chẳng ai muốn trùng proxy đâu :binhsua09:

nói chung không nên quá bon chen vào h này, h cao điểm mà, tính thời gian mà gõ rồi log prx ra vô bằng thời gian đánh h thấp điểm ít id rồi, thử tưởng tượng h log id mất 30min, chỉnh sửa rùi error các kiểu, chi bằng đánh h thấp điểm, tiền nó cũng không chênh bao nhiêu, mà đỡ ức chế

Đây là giờ thấp điểm đây: 1ID = 0.7SP Chắc ko ức chế đâu :binhsua04:

nếu sp>id mong ai đó update để mn vào chiến
chứ sp<id như vậy thì đào đâu ra id để gõ đây :(
chưa nói tới tình trạng log id vào thì phân nửa bị blocked rồi
đúng nản luôn :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939