• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
Rất là chậm, 30 acc speed mới được 21.

21 id sp 25.8 gõ còn không kịp này. Mình xài mạng 3G vina đã bị ép băng thông còn 30KB/s nữa á.

21 id sp 25.8 gõ còn không kịp này. Mình xài mạng 3G vina đã bị ép băng thông còn 30KB/s nữa á.
Ghê nhĩ 18$ chưa order à? Còn acc chủ nào thừa ko share 1 cái nào!
p/s: nhầm hàng chút nha

Ghê nhĩ 18$ chưa order à? Còn acc chủ nào thừa ko share 1 cái nào!
p/s: nhầm hàng chút nha
Có được 7 cái ID chủ để dành gõ rồi bán đi xài cũng hết để khi nào bị pix banned thì đem đi scam:binhsua58:

18 IDs sp 25.9 phải gõ chết sống này.

Có được 7 cái ID chủ để dành gõ rồi bán đi xài cũng hết để khi nào bị pix banned thì đem đi scam:binhsua58:

ngồi gõ 5h ko biết mệt àh, thánh rồi

mình log 40 acc toàn bị lỗi kết nối hết gần 1 nửa.chán.có ai bị vây ko...?xin chỉ giáo tí...:binhsua140:

Đang load tốt với 1ID = 2.6SP. Code chân dài tới BẸN :D 80%

Đang load tốt với 1ID = 2.6SP. Code chân dài tới BẸN :D 80%

ko lẽ dài tới nách.. giống c h ó đc :binhsua146: hơi chậm lại ùi, chân bớt .. dài, 15ids 25sp

Bác log sao mà nhiều ID được hay vậy... em log khoảng 10 ID là lỗi kết nối hết 5,6 cái rồi @@...

1ID= 1 speed, code đủ loại, ko bác sĩ, ko hỏi, VNPT, Bubu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back