[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi là sao em k log đc > 5id vậy, dùng proxy cho từng id nhưng mà chỉ chạy đc 5id, id thứ 6 thì báo lỗi kết nối, mạng fpt. soft bubu

các bác cho em hỏi là sao em k log đc > 5id vậy, dùng proxy cho từng id nhưng mà chỉ chạy đc 5id, id thứ 6 thì báo lỗi kết nối, mạng fpt. soft bubu

Lý do xài trúng con proxy dỏm, xài theo số đông, cứ ai cũng log vào con proxy của china, ai cũng log thì proxy mau die thôi. proxy china nhiều thật, nhưng mà ai cũng chọn thì trùng, mau die ráng chịu thôi, thiếu gì nước có proxy load tốt. kiểm tra con nào fast thì chơi. nói chung tìm phần mềm Elite Proxy Switcher tìm kiểm tra cũng đc đó. tự mình tìm proxy nước nào mà xài cho ổn đi, đừng bắt chước nge ai cũng bảo china, cắm đầu vào làm proxy mau die, ko chỉ mình bị, còn ảnh hưởng ng khác nữa.

e sài dcom đục cả mớ id vô chạy tè le luôn chả thèm pro xí :m145:

Lý do xài trúng con proxy dỏm, xài theo số đông, cứ ai cũng log vào con proxy của china, ai cũng log thì proxy mau die thôi. proxy china nhiều thật, nhưng mà ai cũng chọn thì trùng, mau die ráng chịu thôi, thiếu gì nước có proxy load tốt. kiểm tra con nào fast thì chơi. nói chung tìm phần mềm Elite Proxy Switcher tìm kiểm tra cũng đc đó. tự mình tìm proxy nước nào mà xài cho ổn đi, đừng bắt chước nge ai cũng bảo china, cắm đầu vào làm proxy mau die, ko chỉ mình bị, còn ảnh hưởng ng khác nữa.
k, em xài đủ các kiểu mà vẫn thế bác ạ, nhất định là id6 lỗi kết nối, mà thường thường em xài proxy in đô

ko ngủ được gặp code load kiểu diều gió đứng thế này,thôi,đi làm việc khác

Sao tình hình gì mà chóng mặt thế nhỉ ? Từ 7h đến 7h30, người thì bảo load khá nhanh, người thì quá chậm. Chẳng hiểu thế nào.
Ai làm cho chút tình hình mới nhất với

Sao tình hình gì mà chóng mặt thế nhỉ ? Từ 7h đến 7h30, người thì bảo load khá nhanh, người thì quá chậm. Chẳng hiểu thế nào.
Ai làm cho chút tình hình mới nhất với

hom nay load co luc nhanh luc cham...load 27 id la vua

nói chung là cà giựt cà giựt...log 15 id thôi.chịu khó delay chút xíu chứ để ào ra toàn code dài khó time out ko đở được..ban thì toi..:binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week