[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
Haizzzzzzzzzz........... Gõ hơn 100 code mỗi tài khoản. Vào check nó cộng có hơn 20 code ...... Lại giở trò gì nữa đây PIX ??:binhsua10:

chẳng hiểu mấy pa này bị gì. ta gõ 100code sai 5 vì lý do là bác sĩ thôi còn lại vẫn đủ nó vẫn + $ bình thường có trừ hay ko + đâu kìa mấy bác nói rỏ xem gõ có bị dính bác sĩ ko với lại ID chủ + $ phải đợi tầm vài phút nó mới +

tui cũng bị trừ code quá trời. Gõ 2k tính có hơn 900, out ra xem lại thì cộng thêm 200. Bó tay. Hiện tại 8id load full.

:binhsua21:lạy các bác hỏi có bị câu hỏi ko thì ko ai trả lời bị hay ko cứ ngồi than bị trừ code

Vậy là có người bị người ko nha, tui gõ 2k3 code mà đc có 1,6$, id toàn pri 0 nên ko có chuyện gõ sai tới 600 code mà ko lên pri đc

pix bi loi roi cac ban thu an payout thi se thay so pic van giu nguyen:binhsua20:
a lai dc roi:binhsua10:

Last edited by a moderator:
bớt spam lại đc rồi tôi vẫn pay out bình thường bị gì đâu. dự là ông sẽ ra đảo ghi chữ ko dấu
Đã nói có người bị người ko, có thể bạn may mắn ko bị sao nhưng nhiều người đang gõ ko thấy lên balance hoặc lên chậm, có thể họ còn chưa check nên chưa biết mà vào report. Ko ai rảnh lên đây than spam không vậy đâu.

:binhsua20: spam thi dc cai gi the loi thi bao loi :binhsua18: co can chup cai anh - code len day luon cho sieu pro xem khong :binhsua08:

Đã nói có người bị người ko, có thể bạn may mắn ko bị sao nhưng nhiều người đang gõ ko thấy lên balance hoặc lên chậm, có thể họ còn chưa check nên chưa biết mà vào report. Ko ai rảnh lên đây than spam không vậy đâu.

ông xem lại tui đang nói chuyện gì nhảm nhí ngồi đó mà cải lại là sao ông vào pay out xem đc ko
ko + $ thì chắc nó đang rs nó + chậm thôi đợi xem 1 lát rồi tính tui nảy giờ có nói mấy ông nói láo ko đang nói thằng kia chưa gì cứ sồn sồn lên
khi nảy xem ban cũng có lên đâu đợi 1 tí vào lại nó mới lên. lúc thì nó lên liền luôn

- - - Updated - - -

:binhsua20: spam thi dc cai gi the loi thi bao loi :binhsua18: co can chup cai anh - code len day luon cho sieu pro xem khong :binhsua08:

bác đang ghi chữ ko đấu kìa nội cái ko dầu đủ ra đảo rồi đó nói vậy còn ko hiểu

Có đủ balance đâu mà pay out =)) làm như ai cũng pay đc ấy mà pay. Đợi 20' ko thấy nó cộng balance nên vào report, được chưa ?

upanh.com/view/?id=0vlf6b5w1av
:binhsua16: ai ho cai anh 2 acc nay go dc vai chuc code roi day

nua tieng roi no con k them + code trong khi view van thay code

Có đủ balance đâu mà pay out =)) làm như ai cũng pay đc ấy mà pay. Đợi 20' ko thấy nó cộng balance nên vào report, được chưa ?

ông này ko hiểu mà cứ nói vào nản thật thôi ko cải với ông chuyện tui nói với passions thì để 2 tụi tui nói đừng nói vào khi mình ko biết
5ID đang full đó bà con code dài chủ yếu code mới hơi nhìu tí

- - - Updated - - -

upanh. com/view/?id=0vlf6b5w1av
:binhsua16: ai ho cai anh 2 acc nay go dc vai chuc code roi day

ko xem đc ông ơi. ông ghi có dấu vào ko là ra đảo cái tội ko ghi dấu đó

Các bác cứ gõ bình thường đi nha hiện tại 5ID đang full mình vừa log 5 ID con từ 5G khác nhau vào gõ nó vẫn + $ đầy đủ ko thiếu cũng ko ăn gian code nha

ai có id chủ thì cứ log vào mà gõ vẫn đủ tiền nhưng tý nữa zo rate 1h thì ko bik sao đây log về 1 G hết thì nó lại tính ăn gian :binhsua10:

hiện tại là full rùi nhé mak có điều càng gõ càng bị tụt tiền từ 1.3$ thành 1$

:binhsua21:
khoi dong id thu 3 la id con cua id thu 2

update lan 1

update lan 2

up lan 3 nay

sau day out ra vao web check thi ac 1 2(sv pixtyper) bi - vai chuc code trong balance
acc thu 4(sv priprofit) thi go 48 code + 42 code

update moi nhat pic dang tang dan theo s moi lan thoat ra vao lai lai tang vai chuc pic chac la on roi day ae go di

tình hình rất là xấu. gõ hơn 700 code mà nhìn lại cột balance thấy bị trừ tiền và gõ thêm 15' thấy $ tăng rất ít nữa, chỉ được 0.0x $. hệ thống tính sai hay pix đang có vấn đề gì đây?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week