[P.I.X cập nhật số.58] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.09)

Status
Not open for further replies.
Bác xài FPT ha, reset lại modem lấy ip mới, hoặc xui quá thì đợi 30' sau log lại xem

Em xài Wifi FPT, xài ké bà chị.

- - - Updated - - -

bạn log bao nhiêu id trên ip chính rùi nếu là 7 id thì no ko cho log nữa còn nếu chưa log đến 7 thì reset modem đi

- - - Updated - - -

vậy thử id khác đi còn ko dc nữa thi reset modem nha

Nếu em xài Wifi thì làm sao bác ? :)

ra pm yahoo Paris_1765 mình chỉ cho :D, spam trong đây xíu mod vô xóa hết á >.
<
Update : cực chậm, 14 id speed 20

Last edited by a moderator:
Tại sao chiều này làm mà cứ có loại code ko có chữ chỉ là 1 màu vàng thoai, cái này hơi bị nhìu zị có phải code trống ko nhở, 20 acc làm đc ;)) tùy sp từng ng thoai à vì chậm

Bạn nào đang cạp = ID con mà gặp Code Trắng Xóa trên soft Thì vào Gruop chụp View ID đó chụp lại ảnh cái Code Trắng Xóa đó rồi Gửi cho mình để mình Xem tìm cách Vượt nó tí:| ko thì lại ăn ban Tiếp khổ quá
Sr mod post sai tí

Hic, sao mình log in không dùng proxy thì
Còn khi log bằng proxy thì ok.
Cái này là sao vậy mọi người ?
ko biết wifi thế nào chứ fpt mạng dây, có 2 máy trên cùng 1 modem cùng làm pix thì nó hay báo thế. giống như đia chỉ ip bị giống nhau nên nó ko chấp nhận.
15id ko có code gõ, chậm ko thể chậm hơn, fpt, p&p

ko biết wifi thế nào chứ fpt mạng dây, có 2 máy trên cùng 1 modem cùng làm pix thì nó hay báo thế. giống như đia chỉ ip bị giống nhau nên nó ko chấp nhận.
Ko phải đâu bị như thế có 2 nguyên nhân IP full ID, và thứ 2 là ID đang cạp proxy die vs bị Block nên đá ra add lại thì bị thế, để tầm trên 15' mới log vào lại đc

Ko phải đâu bị như thế có 2 nguyên nhân IP full ID, và thứ 2 là ID đang cạp proxy die vs bị Block nên đá ra add lại thì bị thế, để tầm trên 15' mới log vào lại đc
mình với em mình làm pix, em mình chỉ gõ buổi chiều, tầm giờ. nếu ip chính em mình dùng 4id, thì mình chỉ dc phép dùng 3id còn lại,nếu mình cố tình log id thứ 4 vào, 1 trong 2 máy sẽ có id error ngay, hoặc sẽ bị báo như bạn trên, thỉnh thoảng log = proxy cũnghay bị báo thế. buổi sáng mình gõ 1 mình, log bao nhiêu cũng ok.
p/s: 15id vẫn chậm, log thêm

Bạn nào đang cạp = ID con mà gặp Code Trắng Xóa trên soft Thì vào Gruop chụp View ID đó chụp lại ảnh cái Code Trắng Xóa đó rồi Gửi cho mình để mình Xem tìm cách Vượt nó tí:| ko thì lại ăn ban Tiếp khổ quá
Sr mod post sai tí
tình hình là code trắng thì vẫn tự nhận blank khi esc nhé. yên tâm rồi :D
[
[/url]

mình với em mình làm pix, em mình chỉ gõ buổi chiều, tầm giờ. nếu ip chính em mình dùng 4id, thì mình chỉ dc phép dùng 3id còn lại,nếu mình cố tình log id thứ 4 vào, 1 trong 2 máy sẽ có id error ngay, hoặc sẽ bị báo như bạn trên, thỉnh thoảng log = proxy cũnghay bị báo thế. buổi sáng mình gõ 1 mình, log bao nhiêu cũng ok.
p/s: 15id vẫn chậm, log thêm
Đúng rồi, 1 ip chỉ được giới hạn từ 5~7 id thôi, tốt nhất là nếu 2 người cùng gõ thì chuẩn bị proxy nhiều nhiều vào :D

Update: chậm, 14 id vẫn lẹt đẹt speed 21 :binhsua16:

up ko up sao toàn up gì đâu thế trùi. Ai cho xin cái tình hình đi :binhsua21:

Proxy , code trắng tè le vậy he ??? topic này là gì thế ??? :binhsua18:

Tình hình nè
14 id load gần như full :D 14h id speed 21 (do đang chat nên gõ chậm >.<)
*** mèo câu hỏi ít
code trống ít

Mọi người nghỉ tay ăn cơm hết rùi hay sao mà ko ai up tình hình vậy nè :binhsua11:
14 id speed 23, không code trắng
*** cat câu hỏi ít

Đang load full, không code trắng, anh em chiến mạnh :binhsua15:

load full anh em cho cái hình nha
tùy tốc độ của từng người
Cứ full thì biết là bao nhiêu ID cho vừa
người speed dưới 20 người speed trên 20 mà

load full anh em cho cái hình nha
tùy tốc độ của từng người
Cứ full thì biết là bao nhiêu ID cho vừa
người speed dưới 20 người speed trên 20 mà
Oái, load full là submit xong nó waitting luôn chứ không loading nữa, 5 id hay 50 id cũng như nhau thôi, ai nhanh log nhiều ai chậm log ít :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week