[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
Bác sỹ 10-20%
Code nói chung dài thê lương
6 id full sp luôn
Pri nhãy tè le...

code dài mà gõ duy trì được chừng đó cũng gọi là bờ rào rồi đó bác :D

@ Mấy bác nói themen99 sử dụng quy luật 4rum để xử lý nhưng phải có tình có lý nữa , nhưng nhưng các bác ơi, cái gì cũng phải có giới hạn của nó, k được đặt đằng chân lên đằng đầu nhé, khi reply những thứ khác có thể chấp nhận được thì nên thêm update tình hình ở dưới chân bài viết giùm con.

ps: 6 id full tốc 22

7 acc speed 23 nhé :binhsua46:

Trung bình cứ 1000 từ sai 50 thì ổn, :) 1 cột 1000 cột kia 950.. 2000|1900.. 3000|2850 .. :)

ps: 6 id full speed nhưng vì lý do nào đó đã hạ tốc xuống còn 21.3 :) bác sỹ nhìu, cốt đê lài thê lê như con *** đang lè lưỡi như thể làm duyên làm dáng, 2 *** cat,...

Đã test..pix tính sai theo kiểu random=))

Mình test cực kì cẩn thận nhưng vẫn thấy hiện tượng như sau từ trước tới giờ:trong 7' gõ đầu tiên..tỉ lệ code đúng là chính xác ~95-100%..phút thứ 15 bắt đầu còn 95%..phút 37 còn 87-90%..phút 52 chỉ còn 80-85%code...Mình gặp code bs thì code nào thấy thì gõ..ko thây rõ thì esc. tỉ lệ esc khoảng 75% số code bs..
Vẫn 5ID speed 22(test)....Max có thể đạt đc là tầm 3x với 5ID....:binhsua58:

Mình test cực kì cẩn thận nhưng vẫn thấy hiện tượng như sau từ trước tới giờ:trong 7' gõ đầu tiên..tỉ lệ code đúng là chính xác ~95-100%..phút thứ 15 bắt đầu còn 95%..phút 37 còn 87-90%..phút 52 chỉ còn 80-85%code...Mình gặp code bs thì code nào thấy thì gõ..ko thây rõ thì esc. tỉ lệ esc khoảng 75% số code bs..

Thế thì kiểu này gõ đc tầm gần 1 tiếng rùi out ra log lại à ??

P/S: BS vẫn còn 25%

..Mình cứ cap đc 1h30 thì out nghỉ ngơi luôn:)..reset code để check.Bạn cứ thử test xem..:binhsua52:

mình ko nghĩ là pix nó tính sai theo thời gian gõ.có thể là bạn ngồi lâu.mắt của bạn đọc code ko đc chuẩn.nên output thành gõ sai nhiều hơn :)

mình ko nghĩ là pix nó tính sai theo thời gian gõ.có thể là bạn ngồi lâu.mắt của bạn đọc code ko đc chuẩn.nên output thành gõ sai nhiều hơn :)

có khi nào nhấn ESC nó cũng tính sai luôn không? Chữ bác sĩ thường nhấn ESC nhiều lần.

Last edited by a moderator:
có khi nào nhấn ESC nó cũng tính sai luôn không?
Trước hôm 22-8 mình cap thì tỉ lệ code tính sai chỉ từ 5-10%...nhưng mấy ngày hum nay thì luôn trên 15%..thậm chí 20%
5ID max speed...ko submit..ko code động..thi thoảng *** mèo..câu hỏi dễ:binhsua166:

Hài mềnh gõ được 45 phút 850 codes, kiểm tra balance từ 0,92$ nhảy lên 1,632$ tính ra sai có140 code/850 code là cùng, tỉ lệ sai 16% đúng 84%,bác cập nhật nếu nói là từ phút 46 còn 84% mới đúng ;)) chỉ số vnindex sai rùi bác ;))

PS: 6 id tốc 21.8, bác sỹ hôm nay k được nghỉ ca nên làm cả ngày lẫn cả khuya luôn nhé.

Hài mềnh gõ được 45 phút 850 codes, kiểm tra balance từ 0,92$ nhảy lên 1,632$ tính ra sai có140 code/850 code là cùng, tỉ lệ sai 16% đúng 84%,bác cập nhật nếu nói là từ phút 46 còn 84% mới đúng ;)) chỉ số vnindex sai rùi bác ;))

PS: 6 id tốc 21.8, bác sỹ hôm nay k được nghỉ ca nên làm cả ngày lẫn cả khuya luôn nhé.

cái này chuẩn nè mình cũng bị 1,2 tiếng đầu đánh 1h/1,2$ . tiếng thứ 3,4 1h/0,8$ thôi

Hú hồn với pix, gõ 480 codes (all pri 4) tầm 27 phút, lấy 480 codes x 0.0008$ = 0.384$ kiểm tra balance thì thấy 1.968$ - $ cũ là 1.630$ = 328 codes (0.328$), mất đến 0.384$ - 0.328$ = 0.056$ (0.056$ chia cho 0.0008$ (1 code) = 70 codes) như vậy tb 480 code sai đến 70 codes mất đến 17% số codes gõ được, đó là mới tính sơ bộ pri all 4 chưa kể add pri 0, 1 nếu có nên hơi khó tính.

Cho nên tính chuẩn phải dựa theo công thức trên nha các bác, giờ này k phải rate 1$/ 1000 codes nữa nên k tính theo cách 0.001$/ codes được mà phải theo pri rồi.

ps: 5 id full tốc 20.9, bác sỹ 20%, code dài lê thê mờ mờ ảo ảo, không rõ, mất đầu mất đuôi cũng 10%, + ăn gian từ pix 2-3% /1000 codes nữa, code ngắn chỉ 10-15%, code dài nhìn rõ chiếm đại đa số nhé.

Mình sẽ trả lời cho các bác thắc mắc về Code tính sai, Ko Phải Do Pix đếm nhầm mà sau đây là lý do
1 : Do các bác trả lời sai câu hỏi or ESC 1 câu trả lời sai ID đó sẽ bị Trừ 50code hay là 0.050$ gì đó cái này mình ko rỏ vì Gõ ID chủ mà nên ko biết trừ Code hay $ hoàn toàn ko phải do Bộ đếm nó có vấn đề đâu ạ
2 : Cái này chưa xác thực nhé Do Code Lỗi 2 Chữ của pix khi xuất hiện chỉ thấy đc 1 chữ 2 chữ kia thì lỗi Thì Code đó Coai Như là Code sai Dù Có Gõ Thế nào đi nửa cái này mình chưa chắc chắn nhé Nhưng cái thứ 1 thì chắc chắn vì mình Test thử 2 lần rồi bác nào ko tin cứ thử nhé khi gặp câu hỏi các bác xem ID nào trả lời rồi trả lời bừa vào rồi dừng lại đừng cạp nửa 1 lát Play lại thì các bác sẽ thấy $ bị trừ 0.050$

Sr Mod vì mình post ko đúng nội Dung Topic nhưng tránh các bác ấy Spam thôi:D

Mình sẽ trả lời cho các bác thắc mắc về Code tính sai, Ko Phải Do Pix đếm nhầm mà sau đây là lý do
1 : Do các bác trả lời sai câu hỏi or ESC 1 câu trả lời sai ID đó sẽ bị Trừ 50code hay là 0.050$ gì đó cái này mình ko rỏ vì Gõ ID chủ mà nên ko biết trừ Code hay $ hoàn toàn ko phải do Bộ đếm nó có vấn đề đâu ạ
2 : Cái này chưa xác thực nhé Do Code Lỗi 2 Chữ của pix khi xuất hiện chỉ thấy đc 1 chữ 2 chữ kia thì lỗi Thì Code đó Coai Như là Code sai Dù Có Gõ Thế nào đi nửa cái này mình chưa chắc chắn nhé Nhưng cái thứ 1 thì chắc chắn vì mình Test thử 2 lần rồi bác nào ko tin cứ thử nhé khi gặp câu hỏi các bác xem ID nào trả lời rồi trả lời bừa vào rồi dừng lại đừng cạp nửa 1 lát Play lại thì các bác sẽ thấy $ bị trừ 0.050$

Sr Mod vì mình post ko đúng nội Dung Topic nhưng tránh các bác ấy Spam thôi:D

trả lời ko đúng câu hỏi - 50 code ah :binhsua48:

trả lời ko đúng câu hỏi - 50 code ah :binhsua48:

Cái này mình test rồi nên CHuẩn 100% nha bác nào ko Tin Cứ Dùng 1 ID chủ test thử sẽ thấy rỏ hơn Cái Điều này :D
sau cái cmt này ko cmt tiếp để tl những câu hỏi thế này nha ko Mod lại bảo spam bài thì khổ:|

sao Page này toàn spam chuyện bên lề thế k nhỉ.
ACE có thắc mắc gì thì làm cái topic " vấn đề của Pix" mà bàn luận.
đây là TOPIC tình hình LOAD mà.

load tốt. code dài. thỉnh thoảng submitting. 7ids là mỏi tay :)
Không nhất thiết là chỉ tình hình. Thêm thông tin cũng tốt mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week