[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
:binhsua159: sao ta chậm thế log 25acc mới dc sp 28

16 idd speed 23 chậm dã mang luôn

các bác cho hỏi 11id đầu k cần proxy hở ?
đó h chỉ log 7id k proxy,id thứ 8 là add proxy rồi

các bác cho xin tí tình hình đi

lại spaam xin tình hình dây vote 1 phiêu ra đảo 16 acc speed 23.5 đang nhanh lên làm đi có up mà cứ hỏi hoài

tình hình rất là xà bần

mỏi mắt chuyển từ 2 khung sang 1khung

ko thấy mèo cẩu và câu hỏi từ dạo đó luôn, cứ dợt dợt cái soft, anh em đừng có ngố tàu như mình, bấm bấm lại

cái này hay nữa nè, 1 khung thành 2 khung, khung dưới ko có code, nhưng đc cái bảng id qua trái, dễ quan sát, hơ hơ, mình bị điên
:binhsua46:

load ngon với 13id, code cực dễ gõ. lâu lâu có 1 câu hỏi, chưa thấy mèo.

hình như là lặp code nãy h phải k các bác ?
mà lặp code thì mình bị gì nhỉ ?

pix hết chặn ip rùi mà , nhưng máy mình log max 15id thôi , mún log thêm phải add proxy vào như trước , nó toàn báo lỗi Sr try login later!
thế à lâu nay ko biết, còn lỗi try login later là do proxy có vấn đề đổi proxy khác là ok :binhsua02:

16 idd speed 25 :binhsua76:

pix hết chặn ip rùi mà , nhưng máy mình log max 15id thôi , mún log thêm phải add proxy vào như trước , nó toàn báo lỗi Sr try login later!

Sao bên mình chỉ log được 9IDS thôi àh, log 11IDS thì 2 ID bị lỗi sorry try log in again :binhsua76: Tình hình load chậm như rùa 18acc mà speed chưa được 2X log thêm acc thui còn bao nhiêu ac tí update:binhsua72:

Sao bên mình chỉ log được 9IDS thôi àh, log 11IDS thì 2 ID bị lỗi sorry try log in again :binhsua76: Tình hình load chậm như rùa 18acc mà speed chưa được 2X log thêm acc thui còn bao nhiêu ac tí update:binhsua72:

bên tụi log hơn 20 acc chẳng sao nè :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,432
172,521
Latest member
vn0111623227

Most viewed of week