[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
hi vọng nhà mới tình hình mới, pix sẽ làm tốt hơn

Xin lỗi trước, cho khóc than ở đây chút xíu đi, bị bức xúc quá. Tình hình là sáng nay vừa bị banne cả group cuối cùng, miệt mà gõ hổm nay cả tuần gần 20$, coi như toi, cũng tại thằng LR bảo trì, giờ làm mất sạch luôn, cho hỏi thêm chút xí là mình Order trước khi bị bann thì có được nhận tiền không nhỉ, tình hình là order trước khi LR bảo trì lận, oa oa. Bác Bao có chém thì chém em die luôn cho rồi, từ giã Pix từ đây luôn.

Xin lỗi trước, cho khóc than ở đây chút xíu đi, bị bức xúc quá. Tình hình là sáng nay vừa bị banne cả group cuối cùng, miệt mà gõ hổm nay cả tuần gần 20$, coi như toi, cũng tại thằng LR bảo trì, giờ làm mất sạch luôn, cho hỏi thêm chút xí là mình Order trước khi bị bann thì có được nhận tiền không nhỉ, tình hình là order trước khi LR bảo trì lận, oa oa. Bác Bao có chém thì chém em die luôn cho rồi, từ giã Pix từ đây luôn.

Nếu như không có gì thay đổi thì không nhận dc đó bạn. không biết giờ sao

P/s: tranh thủ vào gõ thôi, code dài, miễn sao không bs là được rồi. Hi vọng nhà mới sáng sủa hơn

có 2 trường hợp :
I : rút về ví 20$ thì nếu bị ban 1 ID thì còn 17 '''hên xui ko biết phải ko nửa ''
II: balance bị âm
tình hình vẫn tốt nhóe anh em 5 ID full lun

ghê quá cho hỏi lý do ban và bạn xài soft j ??

7id sp ~25 vnpt bubu

Mình gõ soft XD, chả biết lý do gì bị bann nữa, chán thiệt, ngày nào cũng gõ y như vậy mà, các bạn cũng nên cẩn thận nghen, PIX nó thừa cơ hội LR đang bảo trì bann 1 phát sạch sành sanh như mình đó, Bị bann nguyên group luôn rồi, kể cả ID chủ luôn. Má ơi, sáng giờ ngồi ngó luôn. HEIZZZ
ghê quá cho hỏi lý do ban và bạn xài soft j ??

7id sp ~25 vnpt bubu

Mình gõ soft XD, chả biết lý do gì bị bann nữa, chán thiệt, ngày nào cũng gõ y như vậy mà, các bạn cũng nên cẩn thận nghen, PIX nó thừa cơ hội LR đang bảo trì bann 1 phát sạch sành sanh như mình đó, Bị bann nguyên group luôn rồi, kể cả ID chủ luôn. Má ơi, sáng giờ ngồi ngó luôn. HEIZZZ
soft xd vẫn chưa fix dc lỗi code trống (ko dấu hiệu) , check thử id con xem có code trống ko bjn , id chủ thì ko thể check rồi . Chia bùn sâu sắc , ban 1 phát nghèo lun , hic

7id sp ~25

7id speed 24 đang có dấu hiệu chậm dần. không bác sĩ

còn nửa nếu đang làm muốn xem mình bị ban hay ko có 1 cách ko cần vào ID chũ xem . là trong lúc đang gõ nếu pause một lát sau vào làm lại thì bị error loading tùm lum là bị đen thui rồi đấy . tui đã từng bị ko biết phải trùng hợp ko nửa .
6 ID vẫn còn nhanh cứ như vậy mỗi ngày nhé pix khõi proxy cũng sướng .

Srr vì post này nhá! Post bên topic soft ko ai support hết :binhsua80:

Tình hình là bị lỗi nhận code------> hậu quả là
vấn đề lệch code này là do soft hay server@@ ai piết Pm yahoo cho mình ý kiến nhá!
TKS all

9 id load full, code dài vẫn còn nên speed cũng hạn chế, gần 22, SV PT, XD, 3GVT.

vấn đề lệch code này là do soft hay server@@ ai piết Pm yahoo cho mình ý kiến nhá!
TKS all

cái này pm cho bạn đức hoặc bạn làm một 2pic riêng cho mọi người vào thảo luận thì ai cũng thấy mới biết dc, tình trạng này mình chưa gặp, mà lúc trước có một bác cụng bị như bạn rồi đó.
up lên cho ai biết thì giúp bạn ấy,
p/s bác mirinda đừng xóa nha :D

Mọi người cho mình hỏi cái bảng Animbox này là gì zay , bị hoài mà ko bik là gì @@ !!
là code động đó pa thấy thì gõ ko gõ cũng ko sao :binhsua146::binhsua146::binhsua146: ko thấy thì phang vô error
nhanh chậm thất thường hành tung rất khó kiễm soát hiện tại thì 10 ID

TKS all
lỗi lệch code này mình thấy có bạn là ng thứ 3 gặp trong fr mình thôi. thấy có bác bảo do pause mà chưa dừng hẳn đã play luôn nên bị đó.

Last edited by a moderator:
lặp 2 codes nhưng lâu lâu cũng k đáng kể, 10id load full speed, 4 id proxy 6 id máy, hỏi nhảm linh tinh thỉnh thoảng xuất hiện, 3 *** cat.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week