[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
Cập nhật mỗi lúc mỗi khác chứ, lúc tui đánh thi như vậy, nhưng tới ông thì sao tui biết, giỏi thì đánh đi rùi nói.
Load tốt, BS nhiều khó nhìn, ko dogcat, thỉnh thoảng xuất hiện code dài ngoằn. 7ID load full sp.

nó đã bs,submit lâu từ lúc 8h rồi
cậu cmt lúc 8h08
hết bs khó nhìn thì ai báo 1 tiếng nha

lâu rùi ko vào làm thử, mới vào làm thấy có cái bảng hiên lên 30s, có nhiều chữ cái cứ chạy liên tục, Ae cho hỏi mình phải gõ như thế nào vậy? còn có cái trả lời câu hỏi sai là bị trừ 50code nữa à?

7id load nhanh.

bao nhiêu idd làm được vậy vừa ngủ dậy xong :binhsua76:

Tình hình buổi trưa đi mấy bác ơi!

- - - Updated - - -

còn bs ah :( nản qá
khi nào hết bs ai cho bít liền nha

Thấy vậy chứa kóa bs load nhanh lắm ông bạn. Chịu khó log mấy ID pri cao mà đánh cho nóa xuống pri.

Tình hình buổi trưa đi mấy bác ơi!

- - - Updated - - -

Thấy vậy chứa kóa bs load nhanh lắm ông bạn. Chịu khó log mấy ID pri cao mà đánh cho nóa xuống pri.

load nhanh là hiển nhiên rồi, bác sĩ xuất hiện thì mọi người nghỉ đánh hết, một số thì ESC cho nên load nhanh là đương nhiên

:binhsua72:
vẫn còn bs đâu đó

Code bác sĩ 20% dễ nhìn, còn lại code ngắn dễ đánh, tam giác không thấy, *** mèo bình thường, câu hỏi lung tung trả lời cũng lung tung gõ mấy hôm rồi mà không thấy bị trừ gì cả... :binhsua163:

load khá tôt với 11 acc kô bác sĩ ít code dài go full pri giảm về pix tính chính xác nữa :binhsua07: hình như nó muốn anh em làm ăn đàng quàng load tốt nhé

Đang đánh ngon tự bưng kái nóa blocked là sao??:binhsua72:Load tốt 7ID full sp ko bs, code dài hơi nhiều.

Pix trừ 0.1$ cho 2 câu hỏi sai, đã kiểm chứng khi kiểm tra balance

gõ 928 codes kiểm tra thấy balance cộng có 0.68$, mà 12 id toàn pri 3 2, xuất hiện 2 câu hỏi 1 câu k trả lời được 100%, 2 câu nó hỏi số lớn nhất và kết quả là 1 chữ số thì mình điền = số, có thể sai, đang phân nên điền chữ số khi nó hỏi chữ số hay điền = số đây.
Nếu tính theo $ thì trung bình >0.8$ (vì tất cả id toàn pri 3, 2 k có pri 4)
Do vậy, mình khẳng định pix trừ 2 câu hỏi sai là 0.1$ là đúng.

ps: 12 id bắt đầu chậm, trong đó có 2 id pri 0, và 2 id pri 1.

Last edited by a moderator:
gõ 928 codes kiểm tra thấy balance cộng có 0.68$, mà 12 id toàn pri 3 2, xuất hiện 2 câu hỏi 1 câu k trả lời được 100%, 2 câu nó hỏi số lớn nhất và kết quả là 1 chữ số thì mình điền = số, có thể sai, đang phân nên điền chữ số khi nó hỏi chữ số hay điền = số đây.
Nếu tính theo $ thì trung bình >0.8$ (vì tất cả id toàn pri 3, 2 k có pri 4)
Do vậy, mình khẳng định pix trừ 2 câu hỏi sai là 0.1$ là đúng.

ps: 12 id bắt đầu chậm, trong đó có 2 id pri 0, và 2 id pri 1.
câu hỏi cũng như code thồi bác hùng ah ... tui câu hỏi nào cũng ghi số 1 vào :binhsua79: load nhanh chưa bà con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week