[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
load nhanh, b.sĩ vẫn vô đối, nhìn đc chết liền. chưa thấy ***/cat và câu hỏi. dạo này pix nó ko code dài thì b.sĩ đến bao h nó mí yên ổn trở lại cho mình nhờ vậy trời, pri thì cứ tăng vù vù đến nãn.

load nhanh, b.sĩ vẫn vô đối, nhìn đc chết liền. chưa thấy ***/cat và câu hỏi. dạo này pix nó ko code dài thì b.sĩ đến bao h nó mí yên ổn trở lại cho mình nhờ vậy trời, pri thì cứ tăng vù vù đến nãn.

Cứ bác sĩ với code dài thế này thì còn làm ăn gì nữa!

Cứ bác sĩ với code dài thế này thì còn làm ăn gì nữa!
cái đó thì k sợ, nhưng sợ nó banned phát thì làm dày công vô ích @@

cái đó thì k sợ, nhưng sợ nó banned phát thì làm dày công vô ích @@

tui thấy bác spam nhiều nhất đó đây là box up tình hình kô phải box giải thích nhé
6 acc tốc 23 nản :binhsua94:

Đang load tốt 7 ids là mỏi tay nhé (full)
Em yêu cầu pay từ chiều hum qua (pay qa paypal, lần đầu pay qa paypal) sao giờ chua nhận được $ (lịch sử trong group thì có rồi mà $ chua về paypal)
có pro nào gặp vậy không
Hỏi nhờ tý đừng cho em ra đảo@@

Đang load tốt 7 ids là mỏi tay nhé (full)
Em yêu cầu pay từ chiều hum qua (pay qa paypal, lần đầu pay qa paypal) sao giờ chua nhận được $ (lịch sử trong group thì có rồi mà $ chua về paypal)
có pro nào gặp vậy không
Hỏi nhờ tý đừng cho em ra đảo@@
từ từ nó về thôi, chả lẽ pix scam, lo gi ;)), cậu có thể contact với nó để nhanh hơn

bs nhiều vô đối và rất khó nhìn, bs này chắc là siêu cấp rồi...:binhsua09:

Load tốt 7ID full sp, bs khoảng 30~40%, code dài ít, *** cat thỉnh thoảng.

mói sáng vào có hiện tượng lạ tự nhiện thấy để -4$ ta..mà ko để bị band hay gì...đâu có gõ mà vào thấy có quà nên hết muốn gõ..

5id gõ full text là đủ...bác sĩ này thuộc CHợ Rẫy

nó trả lại cho bác
hôm bác nhấn order = LR ấy

bác sỹ 25%, code dài, 4 ID load full
có ai bít khi nào LR bảo trì xong ko . Đói nhăn răng rồi ...hix... ko bit LR nó có bảo trì FOREEVER ko nữa... run quá

5id full,mà LR bảo trì xong thật rồi đó, bạn nào ko tin cứ thử login rồi gửi 1LR qua cho mình là biết mà.:binhsua07:

Bác sĩ vẫn còn dày đặc, load nhanh. LR trở lại bình thường rồi nha bà con, mình login được rồi

Load tốt. 7ID full sp. code dài lòn thòn. BS khoảng 30~40%. :binhsua04:Log mấy ID pri cao đánh êm lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week