[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
khoảng 7code thì có 1 code bs thôi, tính ra là 14.3%

xạo nè:binhsua12:
xạo đâu mà xạo vô team xem hok cho xem thoải mái lun, nó load nhanh nhưng mất time nhìn code nên vậy đó bt mà :binhsua10:

mình cũng như bạn này hjx hjx dài khó đánh quá lên pri hết 2 em rùi nè :binhsua04:

í a sáng nay hay ắm nha gõ mấy e đang pri 3 4 nhảy xuống 0 hà hà out liền em đó log tiếp e pri cao zô gõ lại xuống típ kaka nhưng hem xuống 0 nữa :binhsua08:

bác sĩ nhiêu như mưa, hic, out thôi
đâu đến nổi như mưa đâu bạn, tầm 40% thui mừ, công nhận bs nhiệt tình quá làm từ tối hwa đến giờ chưa nghỉ, làm vậy là gần đc 12h liên tiếp rùi đó :binhsua04:

đâu đến nổi như mưa đâu bạn, tầm 40% thui mừ, công nhận bs nhiệt tình quá làm từ tối hwa đến giờ chưa nghỉ, làm vậy là gần đc 12h liên tiếp rùi đó :binhsua04:

hôm nay làm chưa được 2$
làm ko đủ tiền thì lấy gì khám bác sĩ đây trời

Bác sĩ thi đua nhau ra bó tay, 8 ID load full :binhsua04:

Bác ơi....Dòng "
Bác sĩ thi đua nhau ra bó tay, 8 ID load full
" là đủ rồi. Còn up cái ảnh nào làm?;))
Mà up sao mà che hết vậy.;)
upppp

Bác ơi....Dòng "
Bác sĩ thi đua nhau ra bó tay, 8 ID load full
" là đủ rồi. Còn up cái ảnh nào làm?;))
Mà up sao mà che hết vậy.;)
upppp
Up cái ảnh để thêm phần sinh động, che đi để cho an toàn tránh mấy kẻ chơi đểu đạp đổ nồi cơm :binhsua09:

40% còn ko như mưa nữa hả trời, mấy con ID 0,1 đủ chạy về 4,5 ... out ngay cho lành

up thì che cái tên acc là đc rùi che hết lừm chi zậy, ôi bs ơi sao làm việc mà ko nghỉ ngơi thế kia ít nhất cũng nghỉ đi ăn sáng đi chư :binhsua01:

Qua nay bác sỹ khám bịnh hoài, mần thất thu quá
:binhsua04:

Last edited by a moderator:
gặp bs em càng khoái
6 id full , bs 50% , pause ăn sáng 10' vô play lại 1 cái bs 6 phát liên tiếp :))

chiến bs đau hết cả mắt..nghỉ tay làm ly cafe đã anh em

tình hềnh là hem thía bs đâu hơn 5' rùi nên tớ log acc pri 01 vô làm đây :binhsua03:

bs hết rầu, 6acc chậm. Log thêm id thui:-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week