[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
trẻ trâu đấu đá lẫn nhau :binhsua85:

Updest tinh hinh đi
Thick war thì lập topic
Ta theo phe đồng minh =))
Ông cha ta có câu: "Một điều nhịn chín điều nhục":binhsua119:

bạn đọc lại các cm của bạn đi.mình chỉ góp ý thôi.chứ cách ứng xử của mỗi ng thì chỉ ng đó mới qd đc mà :)

bạn nên đọc lại từ đầu lúc đầu mình góp ý với bác bò cạp và bác sadaly bỏ cái chu ki có nhạc vì chi cần nhấn vào la idm nó tự dow về lần nào cũng vậy rồi con dog băng bay vào nói này nọ master nó thù tớ cái vụ hôm trước tớ chẳng làm gì nó nó chửi tớ là dog lúc đầu cần proxy thì pm xin xỏ khi hết cần rồi bay vào lại nói vậy ... còn bác onewsh làm ơn có đọc thì đọc từ đầu biết rồi nói kô biết thì đừng có lên tiếng tui chẳng rảnh mà vào đây war với mấy bác

chuẩn bị vào gõ, không biết tinh hình thế nào, các bác cho tình hình với.........

Thằng này với thằng Lucky chỉ giỏi Spam thôi chứ có biết *** gì đâu mấy thằng loại này giống đàn bà :m129:

biết gì hay kô thì tự tụi tui biết chẳng cần bác vào mà dậy đời nhé đàn bà hay đàn ông gì thì tui tự biết nhé đàn bà bác thử đưa mẹ bác đây .... xem thế nào nhé

chuẩn bị vào gõ, không biết tinh hình thế nào, các bác cho tình hình với.........

11 acc pseed 24 nhé bạn theo đó mà log theo tốc độ của bạn

bạn nên đọc lại từ đầu lúc đầu mình góp ý với bác bò cạp và bác sadaly bỏ cái chu ki có nhạc vì chi cần nhấn vào la idm nó tự dow về lần nào cũng vậy rồi con dog băng bay vào nói này nọ master nó thù tớ cái vụ hôm trước tớ chẳng làm gì nó nó chửi tớ là dog lúc đầu cần proxy thì pm xin xỏ khi hết cần rồi bay vào lại nói vậy ... còn bác onewsh làm ơn có đọc thì đọc từ đầu biết rồi nói kô biết thì đừng có lên tiếng tui chẳng rảnh mà vào đây war với mấy bác
-------------------------------------------
Trước hết là cho xin cái tình hình ae ơi?
Sau này Thưa ông Vicvanness (Master). Hiện nick của ông màu vàng đẹp quá. Lẽ ra ông phải bao dung, độ lượng. Mod vắng nhà thì lúc này Master có trách nhiệm hơn cả. Đằng này lại đi chấp nhặt mem từng tý 1. Sao ko bỏ qua hết đi. Ko thấy các Mem bảo là thôi à.
Tôi mà chấp hơn thua thì vào cãi nhau có mà tới mai....
Vì sự phát triển chung thôi.... CÒn cãi nhau ấy, tớ luôn sẵn sàng.
(P/S: Mình nói xong ko biết có bị ném gạch ko nữa...Ae nào thấy m nói đúng tks phát nào.:):))

Hn mình ở nhà cả ngày.thi thoảng vào f5 nên mình theo dõi từ đầu.cái chữ kí để autoplay nhạc của bạn và BoCap.mình cũng có góp ý.còn bang vào cm cái đầu tiên chưa đụng gì tới bạn.bạn chửi nó.bạn và bang có mâu thuẫn từ trc ko thì mình ko biết.còn sự việc ngày hn thì mình chỉ thấy vậy thôi.chắc tại tầm nhìn của mình ko đủ rộng.
------------
PS : còn mấy bạn cứ gọi ai đó là trẻ đâu hay nhóc con đó: Thể loại này cứ tưởng mình ngon.hơn ng khác.NHẢM.KO CHẤP :))

Ơ hay nhỉ, topic này topic cập nhật tình hình mà, mấy bác định biến nó thành topic đánh nhau hả, qua box chat mà lập topic rồi vào đó mà đập nhau.
Tình hình load sao rồi mấy bác ơi. khoảng bao nhiêu ID thì đc sp 20 vậy

Hn mình ở nhà cả ngày.thi thoảng vào f5 nên mình theo dõi từ đầu.cái chữ kí để autoplay nhạc của bạn và BoCap.mình cũng có góp ý.còn bang vào cm cái đầu tiên chưa đụng gì tới bạn.bạn chửi nó.bạn và bang có mâu thuẫn từ trc ko thì mình ko biết.còn sự việc ngày hn thì mình chỉ thấy vậy thôi.chắc tại tầm nhìn của mình ko đủ rộng.
------------
PS : còn mấy bạn cứ gọi ai đó là trẻ đâu hay nhóc con đó: Thể loại này cứ tưởng mình ngon.hơn ng khác.NHẢM.KO CHẤP :))
--------------------------------------
XL Minh845189: bạn có thể ko comt nữa đc ko, Tầm nhìn của họ chưa đủ rộng. Nên thông cảm cho họ.;)

Vậy là sai rồi để tớ túm lại cho:

Ban đầu có 1 số mem phàn nàn chữ ký có music tự autoplay + dowload và những người để chứ ký như vậy bao gồm: tôi, sad, vic (Ở cái topic updest này)
Trong 1 số những lời phàn nàn đó có bạn bang651990 vào cmt như sau:
spam tý: Vâng. Nó là quyền tự do nhưng bạn ơi. Âm nhạc ai cũng thik và âm nhạc thì mỗi người đều có sở thik riêng.
Đề nghị các bạn tế nhị hơn đi, tắt cái auto đi. Còn thik mở thì lại click vào... Cả cái 4rum này ai cũng auto mà loạn à. Mod ko nhà Master làm điên loạn...Loạn

Thế là war xảy ra toàn bộ sự việc là thế ^^!

------------
bạn ơi nó war trước nhé bạn vào mấy bài trước mà đọc đi nói vậy tội tớ :binhsua123: dạo này tớ bị hiểu lầm nhiều lắm rồi

Vậy là sai rồi để tớ túm lại cho:

Ban đầu có 1 số mem phàn nàn chữ ký có music tự autoplay + dowload và những người để chứ ký như vậy bao gồm: tôi, sad, vic (Ở cái topic updest này)
Trong 1 số những lời phàn nàn đó có bạn bang651990 vào cmt như sau:

Thế là war xảy ra toàn bộ sự việc là thế ^^!
chính xác bác bòcap nói chính xác bắt đầu từ cm đó xảy ra war ở đây có 2 master tớ và luke nó nói vậy thì mình là master nhột lắm chứ thank bác hiểu em trong khi em chưa đụng chạm gì tới nó nó thù chuyện cũ đem em ra war nên em tức địa vị mấy bác mấy bác có tức kô em làm gì nó mà nó kêu tụi em làm loạn ở đây :binhsua85:

Last edited by a moderator:
bạn ơi nó war trước nhé bạn vào mấy bài trước mà đọc đi nói vậy tội tớ :binhsua123: dạo này tớ bị hiểu lầm nhiều lắm rồi

--------------------------------
Đúng rồi,. Bạn vic bị hiểu lầm rồi.;))
Up đi các bạn....
Vì cái cmt của mình mà mọi ng chiến tranh. I'm Sory nhé mọi người...;))

chính xác bác bòcap nói chính xác bắt đầu từ cm đó xảy ra war ở đây có 2 master tớ và luke nó nói vậy thì mình là master nhột lắm chứ thank bác hiểu em trong khi em chưa đụng chạm gì tới nó nó thù chuyện cũ đem em ra war nên em tức địa vị mấy bác mấy bác có tức kô
---------------------------------
Lão này buồn cười kinh. Master chấp nhặt thế nhỉ. Thik cãi nhau à. Ông làm Master kiểu gì ko biết. Tính nhỏ nhặt kinh. Ko up đi còn lo cãi nhau. Ai ntn mọi ng đều hiểu cả, ko pải thanh minh..

Chính ra chúng mềnh gọi nhau = đồng nghiệp nhể.vậy thôi mọi chuyện dừng lại tại đây nhé.tập trung capt kiếm $ thui.ai có hiềm khích với nhau thì tốt nhất nên tránh comment liên quan tới ng đó là được.Còn những bạn có cm chọc ngoáy gì đó thì nếu cần thiết yahoo mình đó cứ pm thoải mái.mình tiếp. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,559
Latest member
kimsmotorbike

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week