[P.I.X cập nhật số.52] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
load nhanh thiệt , 2id gõ có lúc ko kịp. Nhưng chữ bác sĩ vẫn còn...:binhsua35:

bác si đâu mà 80% hả trời thấy lâu lâu nó ra có 1 lần :| bó tay các bác thật:binhsua22:

5ID load tốt có điều delay 1 tí bàn phím hư mất tiêu phải mua cái khác thôi:((

load tốt mà toàn bác sĩ dàn pri 2 3 h thành thế này rồi nản
[/url][/IMG]

bác sĩ tiếp tục khám nhé

bác si đâu mà 80% hả trời thấy lâu lâu nó ra có 1 lần :| bó tay các bác thật:binhsua22:

5ID load tốt có điều delay 1 tí bàn phím hư mất tiêu phải mua cái khác thôi:((

Nó tới giờ giải lao 10 phút đấy bạn! Bây giờ tới ca trực nữa rồi :)). Hôm nay pix xả code bác sĩ :(

dũng sĩ diệt pri đã trở lại,đề nghị các bạn đi ngủ để mình lấy mấy acc pri 9 diệt lại nó :binhsua20:

Khoảng 10ph yên ả và load tốt đã trôi qua, bác sĩ đã trở lại lần thứ n

Thà hết thì hết luôn, cứ hết bác sĩ dc 5ph rồi thả ra tiếp thì ai mà chịu nổi :binhsua23:

gõ thì đã tay speed thì cao hơn hẳn lúc thường vì Esc nhiều. Mỗi tội band khi nào ko biết @@:binhsua30:

Các bác cứ toàn lo cho bản thân. Hết code bác sĩ mà các bác cứ lo đánh chả thèm up tình hình cho anh em vào chiến, cứ chiến 1 mình cho sướng
Mình up tình hình cho các bạn nè: hết code bác sĩ, load khá, khoảng 9-10 ID làm tốt!

P/s: Mình nói có làm phật lòng ai thì xin lỗi, mong các bác nghĩ dùm cho ae captcha trong tình cảnh khó khăn này!

lúc sáng tinh mơ toàn code bs , soft chưa kịp cập nhật pri chà biết , h vô dòm mấy con 0 lên 6 tất cả :binhsua36:

Chia bùn bác Lucky nhá giờ thật sự hết bs rùi đó zô làm bù hnay đi load chậm >10 acc đi bà con ơi

pause nghỉ đi ăn cum, 14 id, đang chậm dần @@!.
attachment.php

Attachments

104.3 KB · Views: 108
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun