[P.I.X cập nhật số.52] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
sáng sớm BS đi thăm bệnh phát thuốc mang tên " pri tăng --> banned --> chúng tôi đã cố gắng hết sức nhưng vẫn mất 3$ "

mới 5h mà phải 6ID có khi còn delay hài thật phải chi giờ nó cho BS làm việc thì hay nhỉ :binhsua25:
ông này nói cái miệng hay ghê chứ, nói xong là ra liền
------------------
load nhanh nhưng bác sỹ, nghỉ tay đi ăn sáng xem tình hình thế nào ko thui lên pri thì khổ

nghỉ thoy, 10 code hết 4-5 code bác sĩ r`, ko hiểu thằng pix nó đặt hàng code này làm quái gì nhỉ:binhsua27:

cố quá thành quá cố nhe! bác sĩ lắm quá bị baned như chơi, load tốt 8id full sp nha!

bác sĩ mới nhào vô chít te tua :(( Chiến hết nổi rồi, out thôi, bị chít đau quá :((

sáng sớm BS đi thăm bệnh phát thuốc mang tên " pri tăng --> banned --> chúng tôi đã cố gắng hết sức nhưng vẫn mất 3$ "

bạn này sao nói đúng tình trạng hiện giờ của mình thế hix hix 2 pri 1 tặng lên 3 còn 1 ID mới test dc 124 code thì không có sức đề kháng với thuốc bs phát nên đã mua hòm mất 3$ huhu ... 6 ID max sp kìa ai vào làm di vẫn còn code bs hjx hjx nản wa':binhsua36:

bs dễ nhìn khoảng 60%
đến h nấu mì lẩu thái :m148:

Code bác sĩ ra đều! Vừa vào mà thấy zầy chắc ra quá!
ps:mad: Luc gõ từ lúc mấy h dzậy?
2h ngủ ko dc dậy gõ :D
tui chưa bị ban bs bao h , ko sợ lắm , thấy các bác có vẻ ngại , tui chỉ sợ lặp code

2h ngủ ko dc dậy gõ :D
tui chưa bị ban bs bao h , ko sợ lắm , thấy các bác có vẻ ngại , tui chỉ sợ lặp code

ai bị banned rồi thì ngại, ai chưa bị chưa sợ thôi, buổi tối ko banned, buổi sáng thì khó nói lắm ah

ai bị banned rồi thì ngại, ai chưa bị chưa sợ thôi, buổi tối ko banned, buổi sáng thì khó nói lắm ah
:binhsua27: ai bảo tối không baned, qua topic update baned mà xem! tối qua mới dính chưởng kìa, lặp code vs tam giác là lụm àk!
Có ai up xíu tình hình đê!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week