[P.I.X cập nhật số.52] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
load lúc nhanh lúc chậm phải tầm từ 15acc chở lên nha hok bác sỹ hok câu hỏi ko chó mèo thỉnh thoảng lặp code với tam giác đỏ:binhsua122:nói chung là làm được

móa, load thì ngon mà toàn mấy câu hỏi quái chiêu: "nữ hoàng anh ở chỗ khỉ nào?" "bóng chuyền, bóng đá thì sao?" "ng ăn chay thì ăn cái gì?" "sắp lại thành từ có nghĩa: kon khỉ"....khùng:binhsua105:

chiến dã man quá đi. cuối tuần rùi, nghỉ ngơi nhậu nhẹt đê :))
tại hem có ai rủ đi chơi hay nhậu nhẹt gì hết mới lừm mừ, bnay chiến gấp để dành tiền chống lầy thoai ko thì ế xừ :binhsua105:
-----------------------
có dấu hiệu bác sỹ và cũng load nhanh hơn rùi, bs cũng dễ nhìn tầm 12-15 acc tạm ổn, nghỉ tay ăn trưa thui

tại hem có ai rủ đi chơi hay nhậu nhẹt gì hết mới lừm mừ, bnay chiến gấp để dành tiền chống lầy thoai ko thì ế xừ :binhsua105:
-----------------------
có dấu hiệu bác sỹ và cũng load nhanh hơn rùi, bs cũng dễ nhìn tầm 12-15 acc tạm ổn, nghỉ tay ăn trưa thui
mem ở Huế ah` ... ở Huế mình chắc đc 1 mem nữ này đây :) ... 13 acc load sp 23

mem ở Huế ah` ... ở Huế mình chắc đc 1 mem nữ này đây :) ... 13 acc load sp 23
hí hí ừa ở Huế chắc tìm quanh 4rum chỉ có mỗi tớ là hot girl :binhsua119:

tình hình đang load ngon

Sao k ai update tình hình hết vậy? Load với bác sĩ như thế nào rồi mọi người, ai rảnh thì up cho xem với

hot girl captcha Huế à ... có 1 no 2 là vì chắc huế girl ko choi captcha :) :binhsua113: 13 acc chien ngonnha

:binhsua113: ăn trưa đi anh em ơi
:binhsua123: còn ta cạp vì đang load ngon mà

12acc speed 22 nhé.load good có code bác sĩ nhưng dễ nhìn lắm.A.E tranh thủ làm.nghỉ cơm thôi=))

tầm trưa thế nào mọi người ai tranh thủ ap tình hình tý nào
:binhsua123:

Load nhanh nhé, ai mà SP >25 thì log > 15ID là max speed, chó mèo lác đác, tam giác vài con, lon ton vài thằng bác sĩ.:binhsua95:

đủ 7$ rùi..an trưa ngủ nghỉ thôi..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,056
Latest member
toingoo

Most viewed of week

Most discussed of week