[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
Chán thật............
Nó load như điên như dại nhưng bsi ra nhiều.
Ae cho hỏi, bsi ra nhiều nên OUT hay nên ESC...
Ăn band ko đây.:((

Chán thật............
Nó load như điên như dại nhưng bsi ra nhiều.
Ae cho hỏi, bsi ra nhiều nên OUT hay nên ESC...
Ăn band ko đây.:((

Bữa mail hỏi nó code đó ra làm quái gì mà mem toàn error bỏ qua, giảm hết năng suất công việc
Nó bảo cứ làm đi :|
Điên vs thằng bệnh này

tối qua chắc có nạn nhân cấp cứu nên từ 3h đến giờ bác sỹ vs y tá làm việc suốt bây ơi :))

Trời ơi, bác sỹ từ 9h tối hwa tới giờ sao trời chán vậy, giờ ko làm đc sao ta :binhsua160:

nghỉ 2 ngày không cạp vừa rùi vào gõ thì không add đc proxy! cho mình hỏi có hót vậy!

tình hình là ngày đâu tuần bác sĩ thường họp giao ban nên rất là nhiều, đến giờ vẫn hot ;))

Mới bị banned 1 GROUP vì bác sĩ nhé, ko dám làm lun :((
thành thật chia buồn cùng bạn, bác sỹ đã dặn rồi mà lúc ta đi khám đừng có làm phiền :binhsua156:

Mới bị banned 1 GROUP vì bác sĩ nhé, ko dám làm lun :((

mới nghe qua như sét đánh ngang tai vào xem G mình vẫn xanh và tươi :binhsua166: Amen xin chúa ban phúc lành cho box captcha
bác sỹ vẫn đang làm việc nha bà kon

:binhsua155:load nhanh thì bác sĩ load chậm thì gặp proxy đậu phộng thằng pix sụp đổ luôn cho rồi bực cái mình:binhsua168:

đồng cảnh ngộ với tui rùi thức từ 4h30 làm đến h gần đc 3$ thế la bj baned hix hix nản bữa nay thấy bác sĩ em xin chừa

Bác sĩ vẫn còn ra nhiều, kiểu này không biết có nên chiến tiếp không nửa, tình hình load khá ổn chỉ tội bác sĩ điên nhiều quá

load ngon mà bác sỹ nhiều quá :binhsua155:

hôm qua tới giờ sao thằng pix thả rong bác sĩ nhiều nhể. bác sỹ ra nhiều thì có mà chết tươi. load chậm + bác sĩ như đổ nước

hôm qua tới giờ sao thằng pix thả rong bác sĩ nhiều nhể. bác sỹ ra nhiều thì có mà chết tươi. load chậm + bác sĩ như đổ nước

thì cứ ko thấy ấn ESC nhiều thì ko chết cũng bị thương hà .. . . . muốn biết kết quả ra sao thì log thử vài acc làm rồi biết . ỡ đây hóng mất thời gian .. . haiz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week