[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
hôm qua tới giờ sao thằng pix thả rong bác sĩ nhiều nhể. bác sỹ ra nhiều thì có mà chết tươi. load chậm + bác sĩ như đổ nước

-----------------
Đã load chậm, bsi lại còn như đổ nước.. Đói à...

gặp code bs các bạn cứ ESC thoải mái đi nó hok ban đâu đừng lo :binhsua166:

Ừ, nhưng mà dạo này ra mấy cái code vớ vẫn làm tốn time quá! :binhsua160:

:binhsua166: hóng tình hình sáng giờ chưa gõ được code nào
Thôi nhàu vô kiếm ăn

Lại bác sĩ , nhưng load nhanh...:binhsua58:

Có bác sỹ mà load full với 5 id 24/24h thì làm tất hehe. Nó ngầm cho pri tăng lên đó mà, để anh em tiêu tốn invitites hòng khi hết invitites rồi thì anh em chỉ còn lại những id với pri cao => pix ra sức yên tâm mà bóc lột. :binhsua58:

Code bác sỹ vẫn nhiều như mưa nha:binhsua56:

bác ga_offer dùng soft xuân đức phiên bản mấy mà k bị lặp code khi dùng proxy thế :)

Hết bác sỹ rồi nha nhưng load chậm.

hết bác sĩ kìa vào chiến thôi :binhsua57:

7id đã chậm lại rồi. Mà test pri kiểu chi hơn 700code mà vẫn pri 4 vậy trời??? Hay là sau khi test xong nó là pri 4 nhỉ. Trước giờ test 1 là về 0, 2 là nhảy pri từ 5 tới 9 chớ có khi nào là pri 4 đâu ta.

7id đã chậm lại rồi. Mà test pri kiểu chi hơn 700code mà vẫn pri 4 vậy trời??? Hay là sau khi test xong nó là pri 4 nhỉ. Trước giờ test 1 là về 0, 2 là nhảy pri từ 5 tới 9 chớ có khi nào là pri 4 đâu ta.

Hay là pix tăng lên 1000 codes/ id thì pri mới nhảy đó :binhsua163:

hóng tiếp các anh đi trước, đàn em rũ lượt đi sau, làm 15p uppp dùm tớ cái tình y :binhsua169:

log ra hết đi, chở đến chiều nó cập nhật:binhsua166:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week