[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
Bạn chửi cả nước việt nam luôn à @@!, chửi một số người thôi chớ

theo kinh nghiệm hơn 24 năm lăn lộn cuộc đời mình thấy 100 người thì hết 50 người như vậy rồi,
mình chưa từng dám nói câu "tôi tự hào vì là người VIỆT NAM"
mà mình chỉ dám nói câu "Tôi rất tiếc vì đã sinh ra và lớn lên ơ VIỆT NAM"

theo kinh nghiệm hơn 24 năm lăn lộn cuộc đời mình thấy 100 người thì hết 50 người như vậy rồi,

Có giỏi thì phé đê.ở cái nc này làm giề.giống này sớm muộn gì cũng là kẻ bán nước thôi

thôi các bác ơi, update tình hình là chính thôi. bây giờ có chửi thì cũng vậy thôi, chửi là gì cho mệt, để hơi mà gõ captcha đi

uk...vậy mời bạn qua chỗ khác nói chuyện tiếp...ở đây là chổ update tình hình load.....

cheat cho đã rồi PIx hạ RATE và ra CODE bác sỹ để làm TĂNG PRI là chuyện bình thường thôi
sao ko mail 1 mẫu CODE BÁC SỸ cho nó với nội dung phản ánh CODE ko đọc được hay yêu cầu nó xem lại HỆ THỐNG.
Đây là 1 cách đàng hoàng và khoa học , ko hỉu sao người VIỆT mình chỉ biết CHEAT , CHEAT cho đã RỒI PIx ra luật nghiêm và cheat lại THÌ ở đó SỦA RỐNG LÊN
*** hỉu nổi VIỆT NAM nữa
:binhsua27:
À mà quên. người VIỆT NAM có 1 đức tính rất đáng TỰ HÀO" ăn ko được thì đạp đổ"(vd zzhoanghungzz gì đó)

Có giỏi thì mày mail đi.ở đây mà sai với sủa.dm đời lắm thằng khốn nạn.bm mày cũng là người Việt đấy.mày chửi mày rủa đi.khả năng ko có mà còn bày đặt.hãm vãi

TAO đã gửi mail rồi, nhưng 1 con chim sẻ ko làm nên mùa xuân, nhóc à

haha. Nói được thì phải làm được, cậu ở đó mà đừng gọi ai là nhóc này nhóc nọ nhá. DKM. Bấm nút biến. Loại như ku trước sao chỉ là dân bán nước. haha

P/s: cậu có biết giữa ông chủ và con trâu hok, tuy ông chủ và con trâu chả liên quan gì cả. But người ta vẫn thường gọi là "phản chủ đầu trâu" đó thôi.

Code bác sĩ ra nhiều nhe anh em, cẩn thận, bác sĩ chít thuốc độc là tiêu

Có giỏi thì mày mail đi.ở đây mà sai với sủa.dm đời lắm thằng khốn nạn.bm mày cũng là người Việt đấy.mày chửi mày rủa đi.khả năng ko có mà còn bày đặt.hãm vãi

haha .. trúng TIM ĐEN mấy thằng CHEAT rồii đây... nên mới bắt đầu sủa lên nè... sự THẬT luôn "MÍCH LÒNG " nhau mà:binhsua25:
thôi ko cãi lộn làm gì nữa ... ức chế tụi mày quá nên tao nói vậy thôi... để sức mà ĐÁNH PIX kiếm cháo qua ngày thôi

Last edited by a moderator:
haha .. trúng TIM ĐEN mấy thằng CHEAT rồii đây... nên mới bắt đầu sủa lên nè
thôi ko cãi lộn làm gì nữa ... ức chế tụi mày quá nên tao nói vậy thôi... để sức mà ĐÁNH PIX kiếm cháo qua ngày thôi

5id full, bs với y tá điều dưỡng, hộ lý gì loạn xà ngầu lên, chắc nhà thằng pix có tông xe cả họ mới cần nhiều bs đến thế:binhsua24:
thói quen quote bài cũng có hại, tự nhiên sao lại quote phải cm này, chắc ngày nay đen đây.

haha .. trúng TIM ĐEN mấy thằng CHEAT rồii đây... nên mới bắt đầu sủa lên nè... sự THẬT luôn "MÍCH LÒNG " nhau mà:binhsua25:

tao cheat hay ko thì thăng pix nó lo.chứ mày chưa đủ trình mà sủa ở đây đâu =)).

còn bác sĩ kô vậy bà con cô bác

bác sĩ đã giảm dần và theo đó sp cũng giảm dần 8 ID mới sp 24 nha :binhsua25:
đọc mấy cái coment của mấy thằng chửi đất nước đó sao thấy xót xa cho nó quá ... bác sĩ của pix cứ đè nó mà chít thuốc nha

7id full, nhưng bác sĩ nhiều thế, đôi khi 4 code thì 3 code bác sĩ, SV PT.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week