[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
đêm xd mà chiến
đêm xd ko lặp code
8id sp ~25

hùi trước tớ thấy Lucy sp 30 lận mà giờ thấy có ~25 là sao ta ;;)

up cho cái tềnh hềnh: 7id sp 26

nhiu id thì load được các bro :) ...Lucy :binhsua25:

Có ai gặp code bác sĩ không. khoảng 30' tới giờ gặp liên tục :(

Có ai gặp code bác sĩ không. khoảng 30' tới giờ gặp liên tục :(

Liên tục code bác sĩ ( 3h45). haizz. khám bệnh sớm thế ko pít. BS việt nam như vầy thì dân chúng bớt khổ ;)) thui ngủ. mai còn làm ăn tiếp. chào cả nhà

bác sỹ nhiều qá.bay mất 3 con 1 lên 2 rồi.tiieen sư cha thằng pix

cheat cho đã rồi PIx hạ RATE và ra CODE bác sỹ để làm TĂNG PRI là chuyện bình thường thôi
sao ko mail 1 mẫu CODE BÁC SỸ cho nó với nội dung phản ánh CODE ko đọc được hay yêu cầu nó xem lại HỆ THỐNG.
Đây là 1 cách đàng hoàng và khoa học , ko hỉu sao người VIỆT mình chỉ biết CHEAT , CHEAT cho đã RỒI PIx ra luật nghiêm và cheat lại THÌ ở đó SỦA RỐNG LÊN
*** hỉu nổi VIỆT NAM nữa
:binhsua27:
À mà quên. người VIỆT NAM có 1 đức tính rất đáng TỰ HÀO" ăn ko được thì đạp đổ"(vd zzhoanghungzz gì đó)

Last edited by a moderator:
cheat cho đã rồi PIx hạ RATE và ra CODE bác sỹ để làm TĂNG PRI là chuyện bình thường thôi
sao ko mail 1 mẫu CODE BÁC SỸ cho nó với nội dung phản ánh CODE ko đọc được hay yêu cầu nó xem lại HỆ THỐNG.
Đây là 1 cách đàng hoàng và khoa học , ko hỉu sao người VIỆT mình chỉ biết CHEAT , CHEAT cho đã RỒI PIx ra luật nghiêm và cheat lại THÌ ở đó SỦA RỐNG LÊN
*** hỉu nổi VIỆT NAM nữa
Bạn chửi cả nước việt nam luôn à @@!, chửi một số người thôi chớ

*** hỉu nổi VIỆT NAM nữa
À mà quên. người VIỆT NAM có 1 đức tính rất đáng TỰ HÀO" ăn ko được thì đạp đổ"(vd zzhoanghungzz gì đó)

Nói gì thế, hay quá sao hok làm đi, ở đó mà nói. VL

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week