[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
Pix bị j thế? bảng dog/cat chọn đúng nhưng nó cứ lặp lại hoài, hết hồn out luôn, hên chưa banned, tử trưa jo bj 3 lần rồi, có bác nào bị k zay?

Pix bị j thế? bảng dog/cat chọn đúng nhưng nó cứ lặp lại hoài, hết hồn out luôn, hên chưa banned, tử trưa jo bj 3 lần rồi, có bác nào bị k zay?

cẩn thận nhé. đó là do bạn chọn sai nhưng mà theo quán tính lần đầu chọn thế nào, mấy lần sau chọn lại y chang, và lặp lại 5 lần liên tiếp như thế ID đó sẽ bị banned và 3$ ra đi
update: tình hình lúc nhanh lúc chậm, đang gõ 15ID tốc 20 nó ra cái ào pause còn 10ID cái lại ko có code gõ zzzzzzzzzzzz

Chà 2 ngày rùi ko gõ giờ vô lại thấy pix kinh khủng thiệt hãi não quá đi thui, hwa đi khám bác sỹ về bác bảo đừng gõ nữa kẻo đi tong :binhsua37: vô nghe mấy bác nói lặp bảng chó mèo thì quả thật là ko dám làm

bố khỉ cái code như con jun, nhìn trẹo họng ko ra gì, chạy chéo chéo nữa chứ.
13 id, 5proxy , load ổn định.

12 ID load khá speed 24 25 sv p&p.có tam giác.ko thấy lặp code :).chó mèo ít qes cũng ít luôn

Code chữ hoa nhiều quá, nhưng mà nhờ nó mới có cơm ăn hôm nay :binhsua25:

8ID speed 20 nhé :binhsua166:

load tốt hả bà con chiến thôi :binhsua24:

có mấy con id mấy ngày nay ko làm , log vô bubu cứ báo try later , 1 tiếng đồng hồ sau log vào lại vẫn báo cùng 1 kiểu :binhsua94:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,024
Latest member
hritseba

Most viewed of week

Most discussed of week