[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
test pri sao mới cập nhật code lần 2 (chưa đc 30code) mà nó đã nhảy pri rồi nhỉ, 3 con thì 1 con về 0, 1 con về 2, 1 con vẫn 4. Ko biết có bền lâu ko (giảm nữa thì ngon chớ lần cập nhật tới nó tăng phát thì xong):)).
P/s: 12 id load tà tà.

test pri sao mới cập nhật code lần 2 (chưa đc 30code) mà nó đã nhảy pri rồi nhỉ, 3 con thì 1 con về 0, 1 con về 2, 1 con vẫn 4. Ko biết có bền lâu ko (giảm nữa thì ngon chớ lần cập nhật tới nó tăng phát thì xong):)).
P/s: 12 id load tà tà.
500code tất cả lại về 4 đó thím , sau đó cập nhật pri 1 lần nữa

500code tất cả lại về 4 đó thím , sau đó cập nhật pri 1 lần nữa

ủa sao lại 500code về 4, tưởng 500code thì là test xong, bắt đầu nhảy pri chớ:s.
12con chậm, vừa pause log thêm 3 con nữa:binhsua29:

ủa sao lại 500code về 4, tưởng 500code thì là test xong, bắt đầu nhảy pri chớ:s.
12con chậm, vừa pause log thêm 3 con nữa:binhsua29:
keke hum qua tui test thấy zị mè :D 30code đầu 2 con pri0 4con pri 6 , gõ tới 500code đồng loạt về 4 , xong gõ thêm 100code nữa pri bắt đầu nhảy 4 con pri0 1 con pri2 1 con pri8 :p

chậm lại rồi tốc tử 25 14 acc giờ còn có 22.5 nản log thêm thôi :binhsua24:

Giúp với

Pro nào giúp mình khắc phục tình trạng này với, tối qua gõ vẫn yên bình, giờ mở soft thấy thế này. Điều chỉnh time mà vẫn ko được

View attachment 13373
Pro nào giúp mình khắc phục tình trạng này với, tối qua gõ vẫn yên bình, giờ mở soft thấy thế này. Điều chỉnh time mà vẫn ko được

bình thường mà ai cũng bị mà gõ bình thường có sao đau
chậm lắm nha

Thix chữ ký ổng này ghê chứ, đụng vô toàn lửa với khói :binhsua01:
Chậm lắm nha pà con, mới log vô thì nên log 20 acc để vừa gõ nó vừa giảm xuống chứ gõ 15 acc sợ chờ lâu, nghỉ tay thui bnay chắc ai cũng làm pix lại nên chậm vầy đó

mình đã trở lại và tệ hại hơn xưa :binhsua26: 18 acc full speed

Thix chữ ký ổng này ghê chứ, đụng vô toàn lửa với khói :binhsua01:
Chậm lắm nha pà con, mới log vô thì nên log 20 acc để vừa gõ nó vừa giảm xuống chứ gõ 15 acc sợ chờ lâu, nghỉ tay thui bnay chắc ai cũng làm pix lại nên chậm vầy đó
uhm` thank bạn :binhsua141::binhsua141::binhsua141: sài flash ít bị ăn cắp hơn image ^^!
thông báo cho anh em vào làm add từ 18 ID trờ lên đễ khõi chờ nha . . nghỉ tay ăn cơm

12 acc pseed 22 làm biêng log thêm quá :binhsua24: vẫn chậm lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,950
171,994
Latest member
vandat07

Most viewed of week