[Other captcha] Gõ capchist đến khi PIXPROFIT trở lại nào !!! :)

Status
Not open for further replies.
Như này mà mày nói là phá topic của mày ak? Để xem người ngoài cuộc người ta xem người ta nói gì nhé. Còn tao chưa động gì đến mày thì đừng có chửi láo, tao nhịn nhưng cũng có giới hạn thôi đó.

Thì đó mài với thằng kia alekinh cấu kết phá tao, chó đẻ thật, về quê mà chết đi mài ơi. Sống chi cho chật đất để người ta khinh nể, ai biét được mài có phá hay ko, thông qua reply với thằng alekinh cùng 1 ý tưởng.

Thì đó mài với thằng kia alekinh cấu kết phá tao, chó đẻ thật, về quê mà chết đi mài ơi.

Tao với thằng alekinh chẳng là gì mà cấu kết với nhau, tao mua của nó rồi thì tao nói thế. Mày phải có cái gì thì mới động lòng như thế, tao có kinh doanh gì đâu mà tao phải phá mày nhỉ. Còn ko có bằng chứng cấu kết thì đừng có nói láo.

anh em bình tĩnh, chửi lộn mod nó close topic bây giờ, chuyện có gì đâu mà mày tao ghê thế.

Close topic chỉ là chuyện nhỏ, còn chuyện chửi người khác mới là chuyện lớn kìa, để xem Mod vào giải quyết xem. Cứ cho nó chửi sướng mồm nó đi.

Nói với mài bằng thừa, đi vào vấn đề chính nào ;) những ai chơi capchist với mình thì pm để có xiền payout cho nhanh nhé, giá 12k/ 1000 codes, nhưng lưu ý nhá, thằng này ăn gian đoản lắm, ai đã từng chơi và sẽ biết nó gặm nhắm đến xương tủy của người chơi dự án này như thế nào rồi. Nếu đồng ý thì các bạn đăng ký tham gia đi, mình sẽ giao id làm việc cho, hiện tại mình nhiều id capchist lắm, ai tham gia cứ pm tớ nhé, yahoo ecapteamvn Đừng ví tớ như haphuong2086 là được =))

Nói với mài bằng thừa, đi vào vấn đề chính nào ;) những ai chơi capchist với mình thì pm để có xiền payout cho nhanh nhé, giá 12k/ 1000 codes, nhưng lưu ý nhá, thằng này ăn gian đoản lắm, ai đã từng chơi và sẽ biết nó gặm nhắm đến xương tủy của người chơi dự án này như thế nào rồi. Nếu đồng ý thì các bạn đăng ký tham gia đi, mình sẽ giao id làm việc cho, hiện tại mình nhiều id capchist lắm, ai tham gia cứ pm tớ nhé, yahoo ecapteamvn Đừng ví tớ như haphuong2086 là được =))
nhìn acc làm việc thì là lính của captcha-vn.com nhỉ :D

Tao không quan tâm mày kêu gọi mọi người làm cho mày, nhưng tao sẽ ko để yên cho mày chửi tao đâu. Tao để xem mày còn mở mồm chửi được đến bao giờ nữa.

Tao không quan tâm mày kêu gọi mọi người làm cho mày, nhưng tao sẽ ko để yên cho mày chửi tao đâu. Tao để xem mày còn mở mồm chửi được đến bao giờ nữa.
Thôi bạn à mỗi người nhịn 1 tiếng đê, Bác ecap cũng không nói nữa rồi.

Gõ cái này giá rẻ bèo, bị ban ID thì khỏi phải nói.
đánh cái này cực dễ lúc nào chả good work có điều nó ăn gian vô cùng và giá rẻ như bèo
dự án đầu tiên mình làm chính là cái capchist này, mình vẫn nhớ bị thằng upline nó ăn gian tính có 10k/1k vậy mà vẫn hùng hục làm :D. thời đó thì gõ điên cuồng lắm cũng chỉ đc 600/1h (tại nó còn ăn gian nữa). đc cái nó load nhanh 24/24h lúc nào cũng có cap

Mới đánh có 171 code thì nó vẫn là Good work thôi, cứ thử đánh nhiều xem thì biết.
gõ tai thì nó tính chuẩn lắm nhưng gõ đúng thì lúc tính lúc không :)). nhưng mà ae chiến đc PIX thì qua cái này chắc cũng toàn pri0 ấy mà ;;)

Chửi nhau đã quá, chửi cho đã đi rùi đi du lịch nhé :)

vậy làm cho trang này nhaplieuonline.com nè
trang này thuộc kilo nên giá ko cao nhưng được cái đánh trên phần mềm code liên tục và thanh toán khi đạt 100k
mình từng làm thử và đã nhận được lương nhưng thấy PIX dễ xơi nên qua giờ chắc phải quay lại quá :binhsua29:

Chửi nhau đã quá, chửi cho đã đi rùi đi du lịch nhé :)

Bạn đọc kỹ đi rồi hãy kết luận nhé, ai chửi ai? Bạn đã thấy tôi chửi câu nào chưa? Tôi ko chửi lại nó ý là muốn đợi bạn vào giải quyết đấy.

hjc, bữa nay đi đâu cũng thấy toàn chuyện bao đồng, ko có ai chịu thua ai, quân tử ko chấp trách chuyện nhỏ nhặt, chuyện lớn thành nhỏ, chuyện nhỏ thành ko có

Giờ Pix nó ko pay thì quảng cáo soft chi ??? chung tay kiếm cách khác thôi :D

chém nhau đê, không có việc gì làm thấy oánh lộn là em vào hóng liền.

Mọi người lo mà luyện công đi, Ngũ đại môn phái vẫn còn vây Quang Minh Đỉnh.

Mọi người lo mà luyện công đi, Ngũ đại môn phái vẫn còn vây Quang Minh Đỉnh.
ec' cha nội ghiền ỷ thiên đồ long kí cũng nhảy qua xí xoạn bên này à.:binhsua52:

chán vô đối, chuyển qua cái nào load cũng chậm, kapchist thì nhanh mà tiền bèo vô cùng

Ừ thì tối show proof hơn cho mà xem nhé, trố mắt lê n mà nhìn ông nội mài trổ tài đây nè, ngồi đó mà hú với hớ hoho :) mài tưởng là mài cho mình thông minh trong box captcha này à, mơ lắm con à.

Ecapteam lập topic như vậy là tốt :) Nhưng nên khiêm tốn 1 chút . Đừng tưởng mình quá giỏi rồi thích nói ai thì nói :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week