Ore-Mine.org . Đầu tư siêu hấp dẫn ! Chậm mà chắc. Hoàn tiền vô thời hạn !

Nhưng mà tại sao nó lại huỷ giao thức HTTP nhỉ ?

Nhưng mà tại sao nó lại huỷ giao thức HTTP nhỉ ?
Còn chưa biết nữa, có thể là do thiết lập giao thức mới, hoặc là trang sắp phá sản, hoặc đang chuyển nhượng website, bán website ???

Phải 3-4 ngày nữa mới có thông tin chính xác được !

Còn về việc hủy giao thức HTTP để scam thì không hợp lý, vì giao thức này đã được thiết lập trước đây, và hoàn toàn việc thiết lập giao thức phải được xác thực nên hủy giao thức thì thông tin trước đây vẫn hữu hiệu !

Tuy nhiên dù sao việc nghi ngại sự cố này là cũng hợp lý !

Còn theo kinh nghiệm cá nhân thì mọi chuyện vẫn tốt !

Còn chưa biết nữa, có thể là do thiết lập giao thức mới, hoặc là trang sắp phá sản, hoặc đang chuyển nhượng website, bán website ???

Á Đù :p Vậy trong khi chờ thông tin mới bác inbox link em Ref trang mà hồi chiều bác nói em đi :p

Còn về việc hủy giao thức HTTP để scam thì không hợp lý, vì giao thức này đã được thiết lập trước đây, và hoàn toàn việc thiết lập giao thức phải được xác thực nên hủy giao thức thì thông tin trước đây vẫn hữu hiệu !

Tuy nhiên dù sao việc nghi ngại sự cố này là cũng hợp lý !

Còn theo kinh nghiệm cá nhân thì mọi chuyện vẫn tốt !
Bạn đọc lại comment nek ! :D

Bạn đọc lại comment nek ! :D
Chỉnh liền hen :p mình thấy ad trang này rất hay trả lời thành viên , comment cũng ko có gì là chán đời :D nhưng nghe lời cậu đợi cho chắc :p

Chỉnh liền hen :p mình thấy ad trang này rất hay trả lời thành viên , comment cũng ko có gì là chán đời :D nhưng nghe lời cậu đợi cho chắc :p
Đầu tư tiền mà, đâu thể cứ vướt hết ở đó mà ùi để người ta đầu tư tiền vào được, làm việc với mấy trang thế này thì phải cập nhật tin tức và thông tin đầy đủ Proof chỉ là một phần nhỏ, còn việc để đảm bảo newbie đầu tư không bi mất tiền mới là quan trọng đối với mình :D

Có thông tin là bạn sẽ thấy trong phần cập nhật tin tức ở đầu bài viết liền !

Up ! Bây ! Các bạn hãy tham gia đầu tư cùng mình và nhận thêm nhiều dịch vụ đầu tư siêu an toàn từ mình ! Các bạn chỉ cần inbox để nhận thêm nhiều chiến dịch đầu tư nữa !

Buổi trưa năng động nào, các bạn cùng tham gia và inbox để nhận thêm nhiều dự án đầu tư siêu lợi nhuận nữa nha!

Sẽ cố gắng cập nhật bài viết giao diện nhìn hoàn hảo hơn ! Thêm các bạn thông báo và trang cập nhật liên tục ! Các bạn ủng hộ mình nha !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,400
172,488
Latest member
kubetnyc

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom