Ore-Mine.org . Đầu tư siêu hấp dẫn ! Chậm mà chắc. Hoàn tiền vô thời hạn !

muốn chôn vốn luôn trong này khi nào full lv5 rồi rút:rolleyes:, site gần 1 năm tuổi rồi, hy vọng đừng cho ăn cam vào sinh nhật nó :p
2 ngày nữa mình up toàn profile của nó lun, bản check cho bạn với các bạn khác luôn. ! Các bạn tiến lên ủng hộ mình nha. Mình sẽ úp đầy đủ mọi thông tin để các bạn có thể tin tưởng vào trang, vào sự giới thiệu của mình :D

2 ngày nữa mình up toàn profile của nó lun, bản check cho bạn với các bạn khác luôn. ! Các bạn tiến lên ủng hộ mình nha. Mình sẽ úp đầy đủ mọi thông tin để các bạn có thể tin tưởng vào trang, vào sự giới thiệu của mình :D
delay hơi bị lâu à :oops:, gái gú để qua một bên đi, lo kiếm tiền trước đã :D

delay hơi bị lâu à :oops:, gái gú để qua một bên đi, lo kiếm tiền trước đã :D
Hả ? :eek: "Gái gú" thánh phán đoán là đây ? Đúng phết ! Tình yêu là trên hết ! Tối mai mình up lun, ùi ủng hộ mình nha ! :D

Up cho ngày bi kịch ! Các bạn ủng hộ mình nha, mình sẽ cố gắng hoàn thành sớm nhất báo cao tài chính của trang !

bao nhiêu lâu mới rút đc vậy
rút mọi lúc ! :D Bạn cần lưu ý là phí rút là 500 bít, nên phải trên 500 bits thì mới rút được! mà vì phí rút khá cáo so với việc đầu tư thấp, nên nếu bạn có đầu tư thấp thì hãy cứ giữ lại đừng rút quá vội sẽ lỗ đó, trang hhện vẫn dữ thứ hạng cao, nên bạn yên tâm, có biến động là mình sẽ post lên liền !

Bắt đầu từ bây giờ mình đã có post một bảng cập nhật biến động và bảng thu chi tài khoản website mình sẽ sớm cập nnật các bạn có thể xem bảng cập nhật tại đầu bài viết để có thể đầu tư tốt hơn...... :D Các bạn ủng hộ mình thêm nữa nha! Cảm ơn mọi người rất nhiều!

Bắt đầu từ bây giờ mình đã có post một bảng cập nhật biến động và bảng thu chi tài khoản website mình sẽ sớm cập nnật các bạn có thể xem bảng cập nhật tại đầu bài viết để có thể đầu tư tốt hơn...... :D Các bạn ủng hộ mình thêm nữa nha! Cảm ơn mọi người rất nhiều!
Mình định đầu tư tầm 2tr :( có nên ko nhỉ :(

Mình định đầu tư tầm 2tr :( có nên ko nhỉ :(
2tr ??? Ít wa đó :p ! Quyết định hoàn toàn là do bạn, ! Mình đã đưa ra các thông tin cụ thể, bạn có thể tham khảo trong bài viết! Vì nếu bạn ref cho mình thì mình lại được lợi 8% tức là 80k . không it chút nào ! :D ! Theo mình là đáng để đầu tư ! :D ! Ủng hộ mình nha ! Đầu tư 1tr thui còn 1tr để lại inbox mình sau khi chắc earn thấy có tiền tăng thì mình sẽ inbox bạn một dự an đấu tư tiền hoàn hảo hơn nữa, mỗi ngày lời 3-5 % ! An toàn và kê khai đầy đủ thông tin tin cây !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,804
Latest member
sonmongchan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week