SCAM orangepulseinvest - orangepulseinvest.com

Pending, tạm ngưng đầu tư chờ mình cập nhập tình hình

Pending! stop invest and follow me, i will update the process when i receive payment.

Từ nay cạch mặt con admin này ra được rồi đấy anh em, đừng mạo hiểm với nó nữa! Chia buồn các bạn, hy vọng nó add mon thêm hoặc có ai dep vào rồi các bạn rút được phần nào cho đỡ thiệt hai!

Cho em hỏi là làm sao bác biết là chung 1 admin vậy?
Cái dạng site nó như nhau đó bạn, VD bạn chơi site này rồi, site sau nó ra site kiểu như vậy bạn sẽ nhận ra ngay (thi thoảng có vài con admin bẩn tính nó lại làm theo phong cách của admin site trước chạy tốt để nó fast).

Từ nay cạch mặt con admin này ra được rồi đấy anh em, đừng mạo hiểm với nó nữa! Chia buồn các bạn, hy vọng nó add mon thêm hoặc có ai dep vào rồi các bạn rút được phần nào cho đỡ thiệt hai!.
nó pend random à a. e có acc đc acc k.

Update.
Mail nó và nó đã pay manual phần pending nhưng vẫn k set instant cho acc, rút lại vẫn tiếp tục pending.

I received my payment with manual but he continue pending my next withdraw, he didn't change payment to instant. stop invest and follow me, i will update the process when i receive payment.

Những site mà cả PM cũng không thèm verify thì đừng nên dep làm gì :v
Không hẳn như vậy đâu bạn, nhiều thằng không verify vẫn sống khá, quan trọng là admin nhiều hơn, ad site này không chạy được lâu đâu,nên tránh ra, lúc nhiều được 2-3- vòng, lúc chỉ 1-2 vòng, thậm chí nửa vòng cam lun!

lâu lắm rồi ko đánh HYIP,vẫn kiểu pay quen thuộc với bài scam quen thuộc nữa.:D

Không hẳn như vậy đâu bạn, nhiều thằng không verify vẫn sống khá, quan trọng là admin nhiều hơn, ad site này không chạy được lâu đâu,nên tránh ra, lúc nhiều được 2-3- vòng, lúc chỉ 1-2 vòng, thậm chí nửa vòng cam lun!
Uhm nhưng thường là admin không chăm chúc cho site, kiểu như nay làm site này mai ra site khác ấy. Nên hạn chế những site mà admin không đầu tư kỹ càng như vậy để giảm thiểu rủi ro hơn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom