SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
làm gì mất hồn nhỉ? thì thấy bạn kia bảo lâu quá ko pay, mình show proof mới thôi mà mất hồn
sao íu tim thế :)

Tưởng nó chết lâu rồi thím ơi :p VN được instant thì khỏi phải xoắn, quẩy hết sức luôn :D
buồn nhỉ, không xài API mà người nhận cũng bị tính phí, chán ông pp này quá, nó canh me lâu rồi, mình vừa mới hỗ trợ thanh toán pp là ăn mit ngay và luôn, may mà nó tha cho hix,

Admin kiểm tra hộ với, mới add 3$ vào rental balance để gia hạn refe, nhưng mới gia hạn 2 em rồi quên mất. Thế mà giờ vào mất toi 3$, refe cũng mất. Vậy có phải không gia hạn cũng mất tiền không? :(:(:(:(:(:(:(:(

Admin kiểm tra hộ với, mới add 3$ vào rental balance để gia hạn refe, nhưng mới gia hạn 2 em rồi quên mất. Thế mà giờ vào mất toi 3$, refe cũng mất. Vậy có phải không gia hạn cũng mất tiền không? :(:(:(:(:(:(:(:(
mỗi 1 con ref chết là mất 0.1$ nhé :D

@yellowsun64 Bạn giúp mình vụ AVG onstartx được không ? AVG 300RR của mình hiện chỉ xấp xỉ 1,18. Mình đang là mem Gold. Thanks!
Vậy là ổn r bạn...
Bạn cứ tính BEP ra là biết AVG của mình có ổn hay không! Muốn duy trì AVG thì phải recycle một số lượng vừa đủ hàng ngày. Nhớ là duy trì thôi nhé chứ đến một mức nhất định (mức này do admin quy định) thì muốn tăng nữa cũng chả đc...

thôi admin muốn đuổi người chơi ah
Bạn đã xem lại ngày gia hạn RR chưa? có lẽ bạn để cho RR chết nên việc rent balance bị trừ tiền là không thể tránh khỏi. Việc này site đã được thiết lập tự động và chắc chắn là không có vấn đề gì trục trặc xảy ra cả bạn ak. Hơn ai hết mình giữ mọi người ở lại còn không được, sao lại đuổi mọi người đi chứ :p:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week