SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Vào đâu để xem mình kiếm đc bao nhiêu từ ref nhỉ? Chỉ thấy hiện AVG và số clicks.

Vào đâu để xem mình kiếm đc bao nhiêu từ ref nhỉ? Chỉ thấy hiện AVG và số clicks.
Không có mục thống kê số tiền kiếm được từ ref đâu bạn. Bạn có thể lấy AVGxSố RRxGiá click hoặc số click refxGiá click ;)

Nhưng có mấy loại click được tính tiền mà bạn, làm sao biết nó click những cái nào

hai ông là 1 người thôi chứ gì :D

Nhưng có mấy loại click được tính tiền mà bạn, làm sao biết nó click những cái nào
Chỉ có 1 giá click duy nhất cho RR thôi bạn ơi :rolleyes: nếu bạn chưa tin có thể lập bảng tính toán cụ thể là sẽ ra ;)

Chỉ có 1 giá click duy nhất cho RR thôi bạn ơi :rolleyes: nếu bạn chưa tin có thể lập bảng tính toán cụ thể là sẽ ra ;)
Mình vào xem lại thì k thấy có mấy loại Ads kia :) . Khi nào thì ra những ads đó bạn ơi?

Mình vào xem lại thì k thấy có mấy loại Ads kia :) . Khi nào thì ra những ads đó bạn ơi?
Chưa hiểu ý bạn lắm :( người chơi click trực tiếp mới có giá ads khác nhau, còn RR và DR thì chỉ có duy nhất 1 loại giá click mà thôi bạn à :rolleyes:

Mình thấy phần upgrade ghi có các loại ads là Mini, Standard, Extended, Micro, Fixed và Daily và chỉ khi ref click vào Standard, Extended và Fixed mới đc tính tiền. Nhưng hàng ngày mình vào click chỉ thấy có 3 loại là Daily, Mini và Fixed thôi bạn ơi nên mình hỏi thế?

Mình thấy phần upgrade ghi có các loại ads là Mini, Standard, Extended, Micro, Fixed và Daily và chỉ khi ref click vào Standard, Extended và Fixed mới đc tính tiền. Nhưng hàng ngày mình vào click chỉ thấy có 3 loại là Daily, Mini và Fixed thôi bạn ơi nên mình hỏi thế?
Mấy loại ads kia có người mua và treo thì mới có bạn ak, còn chủ yếu hưởng click ref từ fixed ads nak :rolleyes::D

gửi từ hôm qua rồi sao k thấy hồi âm nhỉ bác Admin
Bạn thông cảm cho mình tí nhé, tối mình sẽ gửi lại thông tin cho bạn :)
Mới pm @nguyennam8x hôm qua về việc thanh toán cho mình, bác ấy bảo mấy hôm nay bận việc gia đình ở quê nên ko online được nhiều. Bác thông cảm chút đi :D
Cảm ơn thím nhé :D

sao thế nhỉ, vừa request xong có tiền về ngay này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week