• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Ad ơi! Bạn em định đăng ký thì bị thế này :eek:

Ad ơi! Bạn em định đăng ký thì bị thế này :eek:
Nói bạn ấy load lại xem, cái này chắc do lỗi mạng thôi, tình trạng server vẫn ổn mà bạn. Chắc do đứt cáp nên load không tốt cho lắm :)

Ad kiểm tra dùm mình account: cmtinh
Vừa bị mất $ trong tài khoản balance và bị mất luôn 100RR
Cảm ơn!

Ad kiểm tra dùm mình account: cmtinh
Vừa bị mất $ trong tài khoản balance và bị mất luôn 100RR
Cảm ơn!
RR bị hết hạn, bác k gia hạn nên bị trừ 0.1$/1RR và mất RR đó bác. #840 page 42 ad có nói chắc bác chưa xem @@
Hôm trước mình có nhắc a e trên này rồi. Cảm ơn bạn @hmthang91 đã trả lời giúp mình :rolleyes:

Buồn quá!
Hôm đầu mới chơi thì bị chuyển $15 sang tài khoản quảng cáo.
Bữa nay lại bị trừ fee $10 gia hạn RR.
Thế này mất hết tinh thần chơi ùi, Admin có hỗ trợ gì SV nghèo không nhỉ???

Buồn quá!
Hôm đầu mới chơi thì bị chuyển $15 sang tài khoản quảng cáo.
Bữa nay lại bị trừ fee $10 gia hạn RR.
Thế này mất hết tinh thần chơi ùi, Admin có hỗ trợ gì SV nghèo không nhỉ???
Mọi người khi chơi đều phải tuân thủ luật chơi mà bạn, mình không thể tự phá vỡ được :p như thế thì còn ai gắn bó với mình, gắn bó với site nữa :D

Last edited:
Nói bạn ấy load lại xem, cái này chắc do lỗi mạng thôi, tình trạng server vẫn ổn mà bạn. Chắc do đứt cáp nên load không tốt cho lắm :)
Thử lại hôm nay thì vẫn bị @@ Location ở US nên không biết có ảnh hưởng gì k.

Thử lại hôm nay thì vẫn bị @@ Location ở US nên không biết có ảnh hưởng gì k.
?? Bạn ấy đang ở US hả bạn? Mấy hôm mem vẫn đăng ký được và tăng đều mà. Bạn đã thử vào đăng ký trên máy của mình chưa? :( cần thiết thì mình có thể teamview để xem giúp bạn :)

Last edited:
RR click buồn ghê chứ ~.~ , 1 số nó click đc 1 tuần, xong cả tuần sau lại ko click , còn 1 số ko click 4,5 ngày, tái chế xong click đc vài ngày lại nghỉ @@.
, ko lẽ tái chế miết ta :T :confused:

RR click buồn ghê chứ ~.~ , 1 số nó click đc 1 tuần, xong cả tuần sau lại ko click , còn 1 số ko click 4,5 ngày, tái chế xong click đc vài ngày lại nghỉ @@.
Bài toán bắt buộc mà bạn :D Quan trọng AVG của bạn ổn định và ngon lành là có thu hoạch rồi :p

ngày nào cũng tái chế thì $ lãi đc mấy nữa hở bác, chủ yếu tổng số click ngày hôm nay k thấp quá so với những ngày trước là ok, còn tái chế nói thật với bác có con e để 1 tuần k click, sớm ra định tái chế nó sợ hay sao ấy lại click nên e lại kệ nó tiếp :D

Cổng thanh toán PM hiện đang bảo trì trang web của họ trong vòng 6 tiếng, bạn nào có dep hoặc cash vui lòng thực hiện giao dịch 6 tiếng sau khi có thông báo này.
Thân :)

Cổng thanh toán PM hiện đang bảo trì trang web của họ trong vòng 6 tiếng, bạn nào có dep hoặc cash vui lòng thực hiện giao dịch 6 tiếng sau khi có thông báo này.
Thân :)
Egopay scam, nghe thông tin pm có thể scam theo vì PM liên kết với Egopay ~~. Thông tin từ thông tấn xã lề đường :D

Egopay scam, nghe thông tin pm có thể scam theo vì PM liên kết với Egopay ~~. Thông tin từ thông tấn xã lề đường :D
Như thế thì chuẩn bị tím đến nơi rồi :oops: Quay về với cái máng lợn PP thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week