SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
@nguyennam8x : bác ad, mình muốn add rent balance từ paypal mà bị denied ( chắc nó trừ tiền trực tiếp từ Credit Card ), giờ mình Send Payment trực tiếp tới tài khoản của bác để add balance được không?? Nếu được thì chọn paying for goods hay personal payment?

@nguyennam8x : bác ad, mình muốn add rent balance từ paypal mà bị denied ( chắc nó trừ tiền trực tiếp từ Credit Card ), giờ mình Send Payment trực tiếp tới tài khoản của bác để add balance được không?? Nếu được thì chọn paying for goods hay personal payment?
Bạn cho mình địa chỉ mail PP của bạn, nếu bạn gửi trực tiếp thì chọn personal payment nhé! Cần gì cứ liên lạc vs mình qua skype "viaipinam" ;):)

mấy bac thấy hay donate vài đồng cho chủ xị hứng khởi nào.tầm 100$ 1 tháng cho ccủ xị được rồi:p

mới thuê 20 ref buổi trưa mà đến giờ vẫn chưa thấy gì.hay phải đến ngày mai nó mới click

@rocklss direct ref của mình có click, sao mình không thấy bạn. Thanks
1 - bạn chỉ được hưởng lợi nhuận từ Direct Refferal khi họ click 3 loại ads sau: Fix Ads (da cam), Extended Ads và Standard Ads (2 loại này tạm thời chưa có), do đó mình nghĩ có thể DR của bạn chưa click Fixed Ads
2 - click của DR không được tính vì nhiều lý do khác nhau (click nhiều ads, chưa clicks số xác nhận,....)

hình như tổng AVG của tất cả RR chia với số RR luôn có lợi cho member, nhưng ở 1 số mức cố định.

Nên có vài con ko click thì mấy con kia sẽ click bù thì phải.
vậy nếu tái chế mấy con ko click thì mấy con kia sẽ click thấp lại để AVG cân bằng đúng ko mọi người.

hình như tổng AVG của tất cả RR chia với số RR luôn có lợi cho member, nhưng ở 1 số mức cố định.

vậy nếu tái chế mấy con ko click thì mấy con kia sẽ click thấp lại để AVG cân bằng đúng ko mọi người.
RR sẽ có bot và người, trong quá trình recycle, bạn lọc được nhiều người thì win :D:D

theo mình thì recyle sẽ có khả năng tăng thêm đc chút AVG. Còn tăng ở mức độ nào thì tùy hên xui của mỗi người :rolleyes:

Các bạn chú ý mình cần phải nhắc một tí, có một số bạn chuẩn bị hết hạn RR đợt thuê đầu tiên. Bạn nào để RR của mình tự chết mà ko gia hạn nó các bạn sẽ bị trừ 0.1$/1RR trong mainbalance!!!;):)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week