SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
đang định đầu tư mà hơi sợ,đã bị sập bẫy em coffeebux,mất niềm tin,vn scam vn.sợ ba từ này nhất.chắc chơi free em này đã.

Sao tôi nhớ tôi click hết rồi mà vẫn bị báo You do not meet all the requirements to receive salary from the referrals! và mất 1 ngày ref nhỉ :oops:
Mình cũng chả có ý kinh gì bạn. Nhưng mà cách bạn trả lời lại thì cảm giác thật là khó tả đấy
Đag chat với thằg kia khó chịu chút nên tiện tay vứt câu đấy vào o_O
Sr bạn nhé!
Không có vấn đề gì quá nghiêm trọng cả các bạn ak. @yellowsun64 bạn xem lại giờ click ads xem nhé, có lẽ khung giờ click ads của bạn đã bị lệch so với những ngày trước! Trường hợp này mình cũng đã bị khi mình click ads trong ngày nnưng không phải trong khung giờ reset ads! Thân :D

đang định đầu tư mà hơi sợ,đã bị sập bẫy em coffeebux,mất niềm tin,vn scam vn.sợ ba từ này nhất.chắc chơi free em này đã.
Tất cả quyền lựa chọn là ở bạn ;). Bạn muốn chơi gì hay như thế nào thì đó là quyết định của bạn, còn với site thì phương châm là ổn định và lâu dài! :D

bạn lưu ý là phải click đủ 9 Fixed ads (ads màu da cam) chứ ko phải 9 ads bất kì nhé :) @nguyennam8x, theo dõi và trả ,lời ae cho tử tế tí, sao bác cứ mất tích thế nhỉ. :)oops:angry)
9 fixed ads???? sao mình thấy có 4 cái thoy vậy @@
mình mới deb tiền vào thuê RR, bác đừng làm e hoang mang chứ :eek::eek::eek:

Bác ơi em lỡ đặt time là 20h mất rồi :( (3h sáng VN -_- ) bác giúp em chuyển lại được không? (Đặt từ lâu lắm rồi nhưng giờ tính invest nên lo lắng :( )

Mình cũng gặp vấn đề tương tự, ngày nào cũng click tất cả ads mà hôm nay báo
You do not meet all the requirements to receive salary from the referrals!
Đau thật.

Site bị lỗi gì rồi.

Mình cũng gặp vấn đề tương tự, ngày nào cũng click tất cả ads mà hôm nay báo
You do not meet all the requirements to receive salary from the referrals!
Đau thật.

Site bị lỗi gì rồi.
mình thấy vẫn bình thường mà,:D

ngày nào cũng quay tay đầy đủ thế mà :( để coi ngày mai thế nào :(:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888