SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
mấy bác cho mình hỏi, lúc làm offer , phần mã bưu chính nó hỏi thì điền thì mới qua đc, em điền 70000 và thử các số khác điều ko đc :confused:

Chào các bạn,

Dạo này PTC xuống dốc quá nên mình đã mạnh dạn mở site PTC : http://www.onstartx.com

Đây là website mà mình đầu tư tỉ mỉ và tâm huyết từ server, bảo mật, giao diện, script cho đến các tính năng và là dự án dài hạn, mình giới thiệu lên đây để mong được các bạn góp ý.
Mục tiêu của mình là rất rõ ràng, ae VN với nhau nên nếu bạn nào chơi thì hy vọng các bạn không cheat, mình hiểu các mánh khóe cheat nên mình tự tin là bắt được các bạn, tới lúc đó ae mất vui.:p

Mình ko có gì nhiều để giới thiệu về site cũng ko giỏi văn vẻ hoa lá cành mấy, có hay dở như nào các bạn có thể truy cập trực tiếp vào site là nhận thấy luôn.
Topic này nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.:p

Hy vọng được các bạn giúp đỡ vì sự phát triên chung của PTC VN.

Có bấy nhiêu thôi, giờ lót nilon hóng gạch đá của các bạn.:rolleyes:
pm tư vấn cho mình với cậu
yh: phanhdungp

mình mới chơi site này...cho hỏi nên thuê RR lúc mấy h là tốt nhất :)
ak quên nữa, lúc mình mới chơi bấm qua view ads nó kêu chọn h, mình chọn 12h tức 7h tối VN, mà site reset lúc 7h sáng, nên h nó chạy loạn hết, ads của mình 7h tối nó mới reset cho click, vậy có đặt lại dc ko???? o_Oo_Oo_O
các bác chỉ giúp mình với, để mình còn deb tiền vào thuê RR :D:D:D

mình mới chơi site này...cho hỏi nên thuê RR lúc mấy h là tốt nhất :)
ak quên nữa, lúc mình mới chơi bấm qua view ads nó kêu chọn h, mình chọn 12h tức 7h tối VN, mà site reset lúc 7h sáng, nên h nó chạy loạn hết, ads của mình 7h tối nó mới reset cho click, vậy có đặt lại dc ko???? o_Oo_Oo_O
các bác chỉ giúp mình với, để mình còn deb tiền vào thuê RR :D:D:D
đc đặt lại nhé :D Có gì pm bác @nguyennam8x để sửa lại time

tks bác, đã inbox cho bác ấy ^^
thế bác có bik h nào thuê RR tốt nhất ko?
Giờ nào thuê cũng vậy thôi bạn à :p! Site đã được lập trình sẵn, sẽ ko có giờ nào tốt hay xấu mà tất cả đều là giờ tốt :D

Giờ nào thuê cũng vậy thôi bạn à :p! Site đã được lập trình sẵn, sẽ ko có giờ nào tốt hay xấu mà tất cả đều là giờ tốt :D
tks bác, deb tiền vào thuê thoy :D

Sao tôi nhớ tôi click hết rồi mà vẫn bị báo You do not meet all the requirements to receive salary from the referrals! và mất 1 ngày ref nhỉ :oops:

bác click đủ ngày hôm qua ko ? Cơ chế của nó là thế này: bác click đủ ads ngày hôm nay thì hôm sau mới đc nhận tiền từ ref :D
xin lỗi bạn chứ tôi lập cái nick này sau khi tôi biết chơi PTC đấy

Đag chat với thằg kia khó chịu chút nên tiện tay vứt câu đấy vào o_O
Sr bạn nhé!

Sao tôi nhớ tôi click hết rồi mà vẫn bị báo You do not meet all the requirements to receive salary from the referrals! và mất 1 ngày ref nhỉ :oops:
bạn lưu ý là phải click đủ 9 Fixed ads (ads màu da cam) chứ ko phải 9 ads bất kì nhé :) @nguyennam8x, theo dõi và trả ,lời ae cho tử tế tí, sao bác cứ mất tích thế nhỉ. :)oops:angry)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom