SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
tùy bạn nghĩ, mình góp ý vậy thôi, không đến mức như vậy đâu :confused::confused:
bạn góp ý thì mình nhận, nhưng tuỳ từng nơi, môi trường mà cách hỏi khác nhau. bạn nói vậy mình phải xem lại comment xem mình lỡ chỗ nào, đấy cũng có thể gọi là hỏi ngu ngơ những k đến nỗi phải không tôn trọng ng khác đúng không? Sr nhá :oops:

Xin lỗi mọi người, không có gì phải chuyện bé xé ra to hết :) . Tại mình cũng chưa bao giờ làm cái offer này, mình chỉ biết bán dầu ăn thôi :p bạn nào từng làm và biết cách xin hướng dẫn giúp bạn đã hỏi cho nó cụ thể với ạ. Mình xin cảm ơn trước bạn nào đó có thể support giúp mình cái vụ offer này ;) :D

bao giờ event tiếp bác :D:D
Chuẩn rồi! Mình đang tính up gold mà nó tăng lên $90 nên đành phải hoãn lại :p
Site ưu tiên thanh toán cho mem đúng kỳ hạn và duy trì lâu dài nên event chỉ mang tính chất tượng trưng. Mình nghĩ nếu các bạn xác định gắn bó lâu dài với site thì việc bỏ ra thêm 1 ít $ để up gold hay làm 1 số việc khác sẽ không có gì là quá mạo hiểm. Việc các bạn đầu tư chỉ là sớm hay muộn sẽ thu về vốn và có lãi mà thôi. Cụ thể các bạn tự tính toán cho mình:p. Phương châm của site là ổn định và lâu dài vì một tương lai PTC tốt đẹp, mang lại sự tin tưởng, lợi nhuận cho từng mem :D

Site ưu tiên thanh toán cho mem đúng kỳ hạn và duy trì lâu dài nên event chỉ mang tính chất tượng trưng. Mình nghĩ nếu các bạn xác định gắn bó lâu dài với site thì việc bỏ ra thêm 1 ít $ để up gold hay làm 1 số việc khác sẽ không có gì là quá mạo hiểm. Việc các bạn đầu tư chỉ là sớm hay muộn sẽ thu về vốn và có lãi mà thôi. Cụ thể các bạn tự tính toán cho mình:p. Phương châm của site là ổn định và lâu dài vì một tương lai PTC tốt đẹp, mang lại sự tin tưởng, lợi nhuận cho từng mem :D
kết anh Nam rồi đấy. tối mang dầu ăn sang chỗ anh nhá :oops::oops::oops:

:) mọi người bình tĩnh, sao phải để ýnhau làm gì cho mất vui, mận hỏi thì đào trả lời :p @nguyennam8x
ad cho mình hỏi với khi mình set renting hours nó toàn bắt nhập Personal image, mà lại phải yêu cầu ảnh dài rộng max49px à, mình ko kiếm đâu ra cả, làm thế nào để set được giờ rent ref nhỉ, có thể bỏ phần này đi được ko ?

Last edited:
ad cho mình hỏi với khi mình set renting hours nó toàn bắt nhập Personal image, mà lại phải yêu cầu ảnh dài rộng max49px à, mình ko kiếm đâu ra cả, làm thế nào để set được giờ rent ref nhỉ, có thể bỏ phần này đi được ko ?
Cái ảnh thì bạn ko cần nhập cũng ko sao, bạn chọn 2 giờ rent theo ý bạn, lưu ý server time là giờ chuẩn theo giờ quốc tế. UTC + 0, nếu ko ưng sau 6 ngày bạn có thể đổi lại. Nhớ nhập pass vào ô cuối cùng trước khi click save.
Ngoài ra rental hour, mình cấu hình là để đảm bảo phân phối RR cho thành viên đủ rent về lâu dài, ko khó mấy, chỉ thêm 1 bước thôi mà :)

Ad xem giúp chứ nếu e k recly ref lười và chờ qua 14 ngày inactive. thấy avg vẫn thế.
Bạn bật auto recycle lên, những ref inactive sẽ được hệ thống tái chế tự động và miễn phí cho bạn- Golden. Còn Standard thì sau 14 ngày sẽ được recycle free nếu bật auto recycle :)

Cái ảnh thì bạn ko cần nhập cũng ko sao, bạn chọn 2 giờ rent theo ý bạn, lưu ý server time là giờ chuẩn theo giờ quốc tế. UTC + 0, nếu ko ưng sau 6 ngày bạn có thể đổi lại. Nhớ nhập pass vào ô cuối cùng trước khi click save.
Ngoài ra rental hour, mình cấu hình là để đảm bảo phân phối RR cho thành viên đủ rent về lâu dài, ko khó mấy, chỉ thêm 1 bước thôi mà :)
tôi đã set thành công, thanks bác nhé, chúc bác thành công rực rỡ với site này :)

Last edited:
Since:
2014/12/29

Expires:
2015/12/21

Lại bị sai ngày expires date rồi bác ơi

chắc mấy năm nữa cũng làm 1 site như thế này thôi , đủ sống là được , chủ bài cho hỏi là đầu tư tất cả 1 site quản lý có khó không bao nhiêu tiền để làm 1 site như vậy

ko khó mà cũng ko dễ đâu bạn, nếu bạn làm cứ tìm hiểu về script, host, bảo mật.... thế là đủ và đủ để tính ra chi phí. chuyên quản lý bạn xách dầu đến thông gia với lão @nguyennam8x kìa, lão sẽ tâm sự những điều thầm kín cho bạn :p

ko khó mà cũng ko dễ đâu bạn, nếu bạn làm cứ tìm hiểu về script, host, bảo mật.... thế là đủ và đủ để tính ra chi phí. chuyên quản lý bạn xách dầu đến thông gia với lão @nguyennam8x kìa, lão sẽ tâm sự những điều thầm kín cho bạn :p
Phải neptune mới được. Hãng khác là mình không dùng đâu :p:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back