[onsearchia.com] TUYỂN REG - CHIA $ TẠO UY TÍN- BN CỰC KHỦNG~>chi tiết

Không ai hết ah. Up tiếp cho chủ thớt lấy thank vậy :binhsua166:
Hum nay chưa đến giờ hay sao ý. Tks bạn! hi vọng lên page sẽ khá khẩm hơn!

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

À khi nào rảnh thì vô site clicks cho mình nhé. Rảnh rảnh ghé chơi sút giùm nha pro. Thân!

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

uPPPPPPP. Sáng ra vắng khách quá nhỉ?Haizzz

---------- Post added at 10:41 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

Up cho trưa về!

hic. chủ thớt thấy mail mình gửi chưa?
gửi qua hòm thư gmail của bạn đó.

Có việc gì à bạn?Mình chưa check. Mình gửi bn cho bạn hum qua rùi đó.Bạn nhận đc rùi chứ? Mong hợp tác dài lâu!

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

hic. chủ thớt thấy mail mình gửi chưa?
gửi qua hòm thư gmail của bạn đó.
Mình đã gửi lại mail cho bạn nhé. Nếu cần hướng dẫn gì thêm ban cứ contact tại đây or mail cho mình. Biết gì mình sẽ chỉ cho bạn. Mong hợp tác lâu dài với tất cả các bạn! Thân all!

ID : ROBO2011
A/P: [email protected]
Y!h:

Up nào
Đã nhận. tks bạn. Bạn clicks hết ads để mình bn nhé. Upp rùi đi ăn cơm đã bạn click lát mình bn. Thân!

Uppp

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

Up cho lên page 6 nào. A e vào ủng hộ và nhận bn nhé:binhsua161:

---------- Post added at 04:19 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

Lên cho hêt xui nào

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

Y!h:

Up nào
Đã bn cho bạn.Rảnh vào xác nhận nhé. Mong hợp tác lâu dài. Tks all!

Last edited by a moderator:
Up cho buổi tối!

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

Y!h:

Up nào

mình đã gửi lại bn nhé.Bạn để ý k lại refund sẽ mất time của cả 2.Thân!

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

Up buổi tối zui zẻ nhé các bạn! :binhsua22:

mình click hết rồi có cần để AP ko bạn AP cũng [email protected] lun mà bạn pay qua pp đi nha:D

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

đã nhân được bn
Đã bn cho bạn. Mong hợp tác lâu dài Thân!

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

Up cho mem đêm.Buổi tối zz.Vào ủng hộ mình nhé!

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

đã nhân được bn

Bay cao nào nhảy cao nào:binhsua22:

nghe noi site nay sap scam rui mà

site có cam ko , sao ông chủ ref tui bị delete nick rùi

hiện tại ref bên đó đang ngừng click hết rùi, bên đây còn click ah ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom