[onsearchia.com] TUYỂN REG - CHIA $ TẠO UY TÍN- BN CỰC KHỦNG~>chi tiết

anhthuc2012

Junior
Reactions
143
MR
0.000
Vì là lần đầu tuyển ref nên mình sẽ có chế độ Bn cực khủng để tạo niềm tin( chấp nhận lỗ).Hy vọng các bạn ủng hộ để làm ăn lâu dài:binhsua166:

+ Bonus ngay 0.04$ ngay khi regclick hết số click của 1 ngày. Đặc biệt 10 bạn đầu tiên mình sẽ Bn 0.05$
HOT HOTMình vừa Up Max nên sẽ tiếp tục bn 0.05$ cho 10 bạn reg và sẽ rb 200% cho all reg

+ Bonus 0.04$ cho 3 ngày click tiếp theo (có thể yêu cầu thanh toán trong ngày= 0.01$/ngày
+ Bonus 0.05 cho 5 ngày tiếp theo(có thể yêu cầu thanh toán trong ngày
Sau thời gian đó mình sẽ:

+ Bonus 0.05$ khi bạn click nằm vào top ref click đều và nhiều nhất

+ Bonus 0.15$ khi bạn click đủ 100 clicks or 0.35$/200clicks tiếp theo

Chế độ RB mình sẽ rb 200% cho các bạn vào cuối tuần hoặc khi đủ 50 click tiếp theo nhé

Bạn nào ngừng click 3 ngày k báo trứoc mình sẽ loại ra khỏi ds reg và k nhận đc các chê độ bn va rb nhé
Đây là Site thuộc hệ thống BuxGroup ( 5 năm bản quyền và đã tồn tại trr6n 6 tháng ) nên các bạn cứ yên tâm.thông tin chút về em nó
11ads+
0.01/ads
2$ payout
Instantly

Mong nhận được sự hợp tác từ các bạn! Thân

Các bạn đăng ký để lại thông tin và nhận BN nào :binhsua79:
ID:
A/P:
Y!h:
Để bảo đảm quyền lợi cho ae khi mình UP Max mình đã thay đổi rules. Các a e vào cập nhật nhé. Đối với những bạn đã reg( nhận bn 0.03$ mình sẽ tính cho các bạn thêm 0.02$ gửi vào lần rb đầu tiên nhé. Và để a e yên tâm về thông tin Scam mình sẽ payout để post proof đầu tiên ngay vào sáng nay. Các bạn cứ yên tâm chiến nhé.
Đã có 18 bạn là reg của mình nhé proof1.JPGproof1.JPG
Để chạy theo nhu cầu và đỡ lỗi thời mình đã có chế độ bn va rb mới cho ae nhé. Va mình chuyển sang 4rum.Các bạn yêu cầu rb+bn hãy vào rum mới tại
http://mmo4vn.com/showthread.php?28...-05-khi-reg-va-kick-ads-0-01-ngay-Da-co-proof
để yêu cầu nhé. Mong các bạn hợp tác lâu dài và vui vẻ. Những ai clicks đều mà k có time lên 4rum mình sẽ tự động bn và rb theo chế độ 200clicks 1 lần nhé. Rất cảm ơn các bạn đã ủng hộ

Last edited by a moderator:
ID: santienthuong
PP: [email protected]
sẽ check để bn cho bạn.Khi nhận bn bạn vui lòng xác nhận tại đây nhé.Mong hợp tác lâu dài.Thân

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

Chỉ có 11ads bạn zui lòng clicks hết để nhận bn nhé( bạn chỉ clicks ads 5 vs 10s thì tớ ko đủ $ bn). Thân

Đã reg
Username truckhai777
Registered Today, 06:51

PP: chữ ký
Đã bn cho bạn. Bạn rảnh thì vào xác nhạn lại nhé. Mong hợp tác lâu dài. Up buổi trưa may mắn

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:10 PM ----------

up cho bạn nè.chúc đắt khách:D
Tks bạn! Hợp tác lâu dài nhé

---------- Post added at 12:20 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

Up đi ăn cơm. Các bạn ủng hộ cứ để lai ìno chiều mình sẽ bn nhé. Thân!

đã reg cho bạn . như chữ kí nha
YM : cl1ck_ent3r
mong hợp tác lâu dài và chia sẻ kinh nghiệm vì mình cũng sắp tuyển ref lần đầu ^^
Đã xác nhận và bn cho bạn. Bạn rảnh thì vao xác nhận giùm mình nhé.Hợp tác lâu dài. Tks!

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:33 PM ----------

Còn 1 bạn scorpion91186 đã reg cho mình nhưng chưa click. Bạn sớm clicks và vào báo danh để nhận Bn nhé.

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

Nhắn bạn vào clicks nốt ads để nhận bn nhé. Thân!

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

Đã bn cho bạn.Rảnh thì bạn vao 4rum xác nhận nhé. Yêu cầu các bạn đã nhận bn vào xác nhận nhé. Lên nào

Last edited by a moderator:
ID: zorro19
YH:z0rr0_o19o
Đã reg cho bạn.Mong được chia sẻ kinh nghiệm.Mình cũng mới bắt đầu với PTC ^_^
Đã check và bn. Bạn vào xác nhận nhé!Tks bạn! Sẽ giúp hết mình những gì có thể.Mong hợp tác lâu dài. Thân all!

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:02 PM ----------

Bạn tadangky vao clicks và báo danh để nhận bn nhé

Username tadangki12
Registered Today, 10:17
Country Viet Nam
Membership Standard
Bạn click hết ads để nhận bn nhé. Mong hợp tác lâu dài. Thân!

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

Username tadangki12
Registered Today, 10:17
Country Viet Nam
Membership Standard
Đã bn cho bạn. Rảnh thi vào xác nhận nhé. Mong hợp tác lâu dài. Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,433
Latest member
leanhtuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom