Ông nào chơi beezag vào hỏi xíu nhá thanks liền

Dannytuan194

Hero
Verified
Reactions
1,036
MR
0.952
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn mình có chút thắc mắc không biết các bạn có giống không
Thằng beezag này cầy đủ 8k point roài pay thì nó oke
THế nhưng pay xong cái hum sau vô tài khoản thì thía này

Mà lại hơn 1 tuần roài mà tiền chưa về ông nào giống cho tôi biết nào
Mà thấy cũng lạ thiệt ai biết là sao ko thanks nhá

Nghe bên vmo nói có người bị ban.
Lúc request payout, nó check, thấy ông này reg ip us mà toàn login ip vn, nó ban luôn :))
Tớ nghe nói vậy, ae kiểm chứng lại cho chắc.

Upvote 0
hờ, mới hôm nay lãnh hơn 400point nè, vẫn dùng ip vn xem bình thường mà

Không xem thì ip vn xem vẫn được mà không vấn đề quan trọng là lúc reg và pay pải fake ip US thui

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

Nghe bên vmo nói có người bị ban.
Lúc request payout, nó check, thấy ông này reg ip us mà toàn login ip vn, nó ban luôn :))
Tớ nghe nói vậy, ae kiểm chứng lại cho chắc.

Kô pải đâu cái site này pải fake ip khi reg và pay còn xem thì ip vn xem bt mà nhưng không hiểu thằng này kekekekeke chắc tại cái đuôi .vn roài

Upvote 0
Ờ ờ nói cũng đúng nhưng mà này nói có văn hóa tí nào cheat như ...nghe thía nào nhi?????kekeke

Upvote 0
Nghĩa là Cheat 1 cách vô thức, k cần bik gì cả
Chỉ tội nghiệp những ng` chơi sạch, gần min pay thì bị block.

Upvote 0
kinh nguyệt mình chiến là:
log thường buổi sáng mình dậy log vào thì nhiều point hơn...đã kiểm chứng 3 acc nếu 1 acc log bằng ip us thì nhiều quảng cáo có điểm...còn log vào vn thì toàn 20point. nhưng log vào ip us thì load video thôi rồi lượm ơi...đợi lâu vãi-------> cách mình chơi là: log vào ip us sẽ hiện lên nhiều quảng cáo điểm cao...rồi thoát log lại ip vietnam. load add nhanh...quan trong lại cái lần log đầu tiên trong ngày...nếu log vào mà ko có cái quảng cáo nào có điểm thì cả ngày log vào vẫn tình trạng vậy...vì vậy log bằng ip us rồi sau đó log vào ip vietnam để coi video
nếu đc khoảng 7k point thì kiếm đc quảng cáo cao điểm cho mình tiến tới 8k rất ít...tốt nhất là tự làm 4 acc để ref cho nó nhanh lên 8k point.
vài bước mình hay chiến..vừa request payout

Upvote 0
Ờ ờ mình cũng play giống bạn tất nhiên sáng sớm ngủ dậy ít ngưòi play pải tranh thủ lúc ây kekekek

Upvote 0
@natnatbnbn: ặc, ai chả bit fake ip us reg.
Tui nghĩ admin beezag nó thừa bit các pác vn reg gian lận.
Nhưng vì vẫn đem lại lợi nhuận cho nó khi xem video nên nó vẫn chưa ban thôi. (nhưng như vậy là đang lừa dối những khách hàng mà nó nhận hợp đồng quảng cáo trên video vì vẫn có 1 bộ phận members không phải là người us)

Upvote 0

Đơn giản, phạm tos, dùng proxy reg acc =>> banned. Pay trước thì tốt, ko thì nghỉ. Tui chơi thằng này lâu và cũng bị banned rùi. Đền 1 đống ref :))

ai cho mình hỏi cái, mình chơi đc hơn 7k điểm rồi thì tự nhiên mấy hôm nay ko ra video để xem nữa, thỉnh thoảng ra cái 20point :((
Đợi đi bạn, nó tùy ngày mà :)

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

kinh nguyệt mình chiến là:
log thường buổi sáng mình dậy log vào thì nhiều point hơn...đã kiểm chứng 3 acc nếu 1 acc log bằng ip us thì nhiều quảng cáo có điểm...còn log vào vn thì toàn 20point. nhưng log vào ip us thì load video thôi rồi lượm ơi...đợi lâu vãi-------> cách mình chơi là: log vào ip us sẽ hiện lên nhiều quảng cáo điểm cao...rồi thoát log lại ip vietnam. load add nhanh...quan trong lại cái lần log đầu tiên trong ngày...nếu log vào mà ko có cái quảng cáo nào có điểm thì cả ngày log vào vẫn tình trạng vậy...vì vậy log bằng ip us rồi sau đó log vào ip vietnam để coi video
nếu đc khoảng 7k point thì kiếm đc quảng cáo cao điểm cho mình tiến tới 8k rất ít...tốt nhất là tự làm 4 acc để ref cho nó nhanh lên 8k point.
vài bước mình hay chiến..vừa request payout

Như bác gọi là CHEAT, và cheat thì tương lai ko sáng sủa với site uy tín, bác dừng lại cho a e nhờ, hix.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back